Gia Định_ Giao Lưu AE Các Đoàn Về Tham Dự Hội Thi Mở Rộng Lần 1

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Mặt dầu trời vẫn còn vài hạt mưa bay nhưng những tấm chân tình của tất cả AE khắp mọi miền về với hội thi Gia Định lần này thật là đáng quý, trời không phụ lòng BTC nên khi cuộc of diễn ra cơn mưa đã chấm dứt hẳn. Mong là bầu trời ngày mai sẽ diễn ra tốt đẹp như hôm nay.

Sau đây Tuyen LM xin cập nhật trước vài hình ảnh công tác chuẩn bị đón tiếp và chương trình văn nghệ cuộc of!

Hình ảnh các đoàn về sớm nhất ngày hôm nay.

Áo váng là Anh Viễn đại diện Cafe Ba Miền tỉnh Quảng Ngãi, Anh Thành Thủy Mộc ( Râu nhiều, keke), Áo đỏ Anh Trương Như Năm,...

Cận cảnh

AE đoàn Quảng Ngãi

Anh Sang Leebul, Anh Thái t2t đang bàn luận khâu hoàn thiện...

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Tiếp nek bà con ơi...

Đây là danh sách nhà tài trợ của cuộc thi, một số nhà tài trợ mới và sau BTC chưa kịp cập nhật nhé AE thông cảm.

Up hình nãy giờ mà không thấy cái này là buồn chết phải không AE, kaka!

Đ
ặt biệt hôm nay chim mái rất nhiều các bạn ah, hehe

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Công tác đã hoàn thiện xong, mời AE diễn đàn cùng tham dự luôn nhé!

Gia Định kính chào toàn thể AE Nghệ Nhân trên mọi miền đất nước về tham dự là đây!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Xin được tiếp tục phần hình ảnh, ( Ngoài kia ai đang nhậu, đang ca còn tui thủi ở đây một mình) hic

Món này hấp dẫn quá AE ơi!!!!

Tiệc giao lưu mà có người đẹp thì còn gì bằng AE ha!

Nhìn qua hình đã thấy hấp dẫn rồi!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hình ảnh phần vào buổi tiệc chính, nhìn AE nào cũng hớn hở hy vọng cho bầu trời ngày mai cũng tươi như thế này nhé!

xclydn

đông zui hoành tráng quá@@ giao lưu mà cũng truyền hình trực tiếp thansk bác Tuyen LM.

caocaolua

2 ấy đang "giao lưu".

thiệt là phê quá đi!

Sửa lần cuối: