Giao Lưa Đá Bóng Tại TPHCM

Mickeycm.batoqn

Sau niềm đam mê CM thì với mình là đá bóng vào ngày cuối tuần.
mạo muội lập topic này để kết nối anh em nào có niềm đam mê.nếu anh em nào ở tphcm tham gia dc thì tốt quá,có thể đá bóng và gl chim cò cho vui.
Mình hiện đang ở BÌnh Tân nếu anh em nào tham gia
xin để lại Tên và số dt,tập hợp đủ đội bống mình tổ chức đá sân cỏ nhân tạo 7 người cho vui nha

Mình tên Bảo Dt 0935 78 48 48

Chúc A>E sức khỏe và thành công trong công việc/
Thân Phương Bảo

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Bác cho mình xin 1 vé nhặt banh nha, dạo này chắc luống tuổi nên hết pin rồi, hihi

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
vậy là a cung bên cội với anh nguyển gia định.Tham gia cho vui thôi anh à,giải trí đâu quan trọng đâu anh
thân

Trong tgian chờ thành lập đội thì chiều thứ 7 (16g30) mang giầy sang Gia Định giao lưu cùng AE luôn Bác

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Trong tgian chờ thành lập đội thì chiều thứ 7 (16g30) mang giầy sang Gia Định giao lưu cùng AE luôn Bác
Gia Định ko hay cho mấy, cứ về Thủy Mộc mà đá cho lên chân, kaka.
Lịch đá bóng 18h30 thứ 2, 5 hàng tuần sân Thống Nhất, Gò Vấp
Qua giao lưu cũng ko xa lắm, phải ko anh t2t hè?

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Gia Định ko hay cho mấy, cứ về Thủy Mộc mà đá cho lên chân, kaka.
Lịch đá bóng 18h30 thứ 2, 5 hàng tuần sân Thống Nhất, Gò Vấp
Qua giao lưu cũng ko xa lắm, phải ko anh t2t hè?

Đang có hảo thủ mà chú định giật tay trên anh ah,

p/s: to Mickeycm.batoqn : già thì không dùng nhiều sức, chủ yếu là dùng mưu thôi...

Mickeycm.batoqn

Cảm ơn mấy anh,chân em bị dây giảng dây chằng đáng ra phải mổ nhưng mà ham vui quá nên củng tòn ten 1 chút.em đá tệ mấy anh kêu em lên khéo lại hố hàng nửa haha à em chỉ đá dc tối thứ 7 và chủ nhật thôi
Mới có đồng đội Vubaucat ko biết có anh em nào hướng ứng ở gần Bình tân ko tham gia nhiệt tình nhé

Duy khang

Cho mình xin vé với. Mình cũng là fan của bóng đá nhưng lớn tuổi rồi nên góp vui là chính.
Chỉ có điều ở Thủ Đức nên hơi xa.

Duy khang

"em vào đây đến nay cả tháng mà ko thấy ông anh đâu hết êhehhe"

Hi Bảo. Chủ nhật này tính lên gia định chơi. Bảo qua đó ko.

Bỏ đá bóng cũng lâu rồi, giờ vì e cm nên tập lực cùng e nó thôi. Mình ở q3 thì nhập đội nào thì gần vậy mấy huynh.