Giao lưu chào mào Trung Mang

domdaica

bác nào ở đà nẵng khu vực từ thanh khê tới liên chiểu nuôi nhiều trung mang giao lưu cho vui.vì mình ở hoà khánh mà xách lên cẩm lệ xa quá.thích ngồi nge tm đấu giọng cho đã cảm giác thôi.chứ đi trường mấy em ko ra hết giọng dc.mình sdt.0935229778.giao lưu vui nha các bác

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
AE hẹn nhau tại cafe Chim Đạt Nhân - Hội chào mào Bồng Lai 158 Tô Hiệu ĐN nhé.
Đến đây mình cho đấu giàn chút, tầm 8h30 mình sẽ đưa AE về nhà có sân vườn tha hồ đấu giọng. Sân vườn rộng có cây cối thuận tiện cho các chú bổi đấu.
AE nhất trí thì sáng thứ 7 tuần này Off luôn nha.
Chỗ cafe thig chú Chiến đã biết rồi.

Thân ái

daonguyensh

sao lại chỉ có trung mang, lên diễn đàn mà thành lập hội riêng nghe có vẻ.... gì phải kg các bác. Chứ chưa nói đến chuyện làm chật chỗ của diễn đàn

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
sao lại chỉ có trung mang, lên diễn đàn mà thành lập hội riêng nghe có vẻ.... gì phải kg các bác. Chứ chưa nói đến chuyện làm chật chỗ của diễn đàn
Sao lại nói với AE như thế. Thì lâu lâu cũng phải làm cái gì đó hay hay chứ bác. Cũng phải tìm cái gì đó để làm đặc sản cho vùng QNĐN chứ? Bác thích thì hôm đó lên chơi cho biết AE luôn. Nhớ là đem vài em huế đi giao lưu cũng được nhé :) :)

Thân ái!

daonguyensh

Đoạn này nghe có vẻ được hơn lúc đầu nhiều. Hâm mộ chim Trung Mang lâu rồi mà chưa có dịp diện kiến, 1 số người có giới thiệu nhưng chưa hẳn, kg phải bản tính là Tào Tháo đâu, nhưng khoảng 6 năm về trước chim Trung Mang chơi tuyệt hơn giờ này nhiều. Khi nào bác rảnh post cho vài clip về dòng chim này nhé. Thansk!

domdaica

có j đâu mà mấy bác cứ nói phân biệt vậy hè.tm thi bọn e cung đi chơi trường như chim thường thôi mà .chẳng qua lâu lâu giao lưu mở rộng tầm mắt tí thôi.hôm nào a chiến lên quay 3chiu 3chéc cho a e chém thoải mái.bây giờ đang là dọng ca dỉ vảng nhưng hi vọng tới hè là e sẻ lấy lại tên tuổi.hehe.khi nào bác daonguyensh thật sự cầm tm thì bác hiểu.ko lại cứ cho là a e phân biệt này nọ.

anhkhoa2158

Đoạn này nghe có vẻ được hơn lúc đầu nhiều. Hâm mộ chim Trung Mang lâu rồi mà chưa có dịp diện kiến, 1 số người có giới thiệu nhưng chưa hẳn, kg phải bản tính là Tào Tháo đâu, nhưng khoảng 6 năm về trước chim Trung Mang chơi tuyệt hơn giờ này nhiều. Khi nào bác rảnh post cho vài clip về dòng chim này nhé. Thansk!

Bạn ơi! 6 năm về trước toàn chim già mùa, chim nào cũng chơi hay cần gì phải Trung Mang,hii. Giờ hết chim già rồi toàn chim non mùa trời ko ah. Sao so sánh bằng mấy em bổi già mùa được.
Nếu bạn ở Đà Nẵng thì có thể đến trường chim Bẫy Sậy giao lưu cho vui, ở Đây chơi Trung Mang cũng nhiều.
Thân!

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Muốn chơi TM mà gặp phải cu Tuân & Nam là trúng ổ rùi.
Khi mô rảnh ae mình off TM ở Phan văn Nghị cu Nam hè ke ke ke

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Phải qua Bãi Sậy mới toàn thuần trung mang A Vinh ơi.
Ngồi nghe đấu giọng mới sướng lỗ tai :)

thangqn

tm nay thuộc hàng hiếm đó mấy bác bác nào mà sở hữu được e chính tông là quý lắm

amazondng

Mình thích các bạn thành lập hội trung mang trên Quận Thanh Khê và Liên Chieur để thứ 7 cuối tuần chơi trung mang nghe giọng cảm giác. Còn Nick "daonguyensh" tại sao phân biệt Trung mang với chào mào khác, tôi nói thật đã chơi và nghe giọng chim trung mang cảm giác "phê cực đỉnh" của sự đam mê chơi chào mào, không còn muốn nghe giọng các em mào huế hoặc bình định nữa.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Mình thích các bạn thành lập hội trung mang trên Quận Thanh Khê và Liên Chieur để thứ 7 cuối tuần chơi trung mang nghe giọng cảm giác. Còn Nick "daonguyensh" tại sao phân biệt Trung mang với chào mào khác, tôi nói thật đã chơi và nghe giọng chim trung mang cảm giác "phê cực đỉnh" của sự đam mê chơi chào mào, không còn muốn nghe giọng các em mào huế hoặc bình định nữa.
Cuối tuần AE rãnh rỗi thì chạy qua Cafe Đạt Nhân - Hội Chào Mào Bồng Lai, 158 Tô Hiệu để off trung mang.
Ở đây tập trung trung mang cũng nhiều lắm ah.

Thân ái!

calvin phan

Hiện tại mình cũng đang ở ĐN luôn, mình cũng đang sở hữu một vài em trung mang như : Mai Phương Thuý, Ba Đuôi, Đại Bàng, vài em bổi xã tư...Nếu có dịp sẽ giao lưu với anh em trung mang. Thanks