Giao lưu chia tay Tiger Lee

KenBui

Hội thi cũng đã kết thúc, ngày chia tay cũng đã đến.
Trước ngày chia tay, anh em tụ họp tại nhà anh Lý Cọp để tâm tình, nhắn gửi cũng như để cảm ơn những tình cảm của anh, của tất cả các anh em cả nước đã về đây chung vui và xây dựng phong trào.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả.
Hẹn găp lại.
vpgzgv

Sửa lần cuối:

Leodevincy

Chào mào Việt
AE Quảng Ngãi nghệ sỹ quá, vừa hót hay vừa đàn giỏi, keke. AE chia tay kiểu này sao bác Cọp nỡ vào Sài Gòn được. :D

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

trung-quangngai

Quá Tuyết vời

Hội thi cũng đã kết thúc, ngày chia tay cũng đã đến.Trước ngày chia tay, anh em tụ họp tại nhà anh Lý Cọp để tâm tình, nhắn gửi cũng như để cảm ơn những tình cảm của anh, của tất cả các anh em cả nước đã về đây chung vui và xây dựng phong trào.Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả.Hẹn găp lại.
vpgzgv
Ngoài cuộc chơi chúng tôi như một gia dình!

RauBien

Hội thi cũng đã kết thúc, ngày chia tay cũng đã đến.
Trước ngày chia tay, anh em tụ họp tại nhà anh Lý Cọp để tâm tình, nhắn gửi cũng như để cảm ơn những tình cảm của anh, của tất cả các anh em cả nước đã về đây chung vui và xây dựng phong trào.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả.
Hẹn găp lại.
vpgzgv

Sao không đàn và hát về chào mào nhỉ? kiểu này chắc phải mời nhạc sĩ sáng tác 1 bài sôi động về chào mào để hát trong lúc sum vầy hay phát trong các cuộc thi nhỉ

jackychang

Hôm qua ở trên đấu trường
Nó còn chửi bới, coi thường chim tao
Nhẩy nhót trông giống cào cào
Mồm loa mép dải ai nào dám dây
Thế mà trong lúc này đây
Chỉ vài giây nữa xum vầy còn đâu
Chú về đất chú quên sầu
Anh ở lại nhớ còn đâu lúc nào
Anh em đàn hát hô hào
Chén nâng, chén đặt dâng trào tình thân
Anh em, chú bác xa gần
Tay lồng, tay túi tần ngần tiễn đưa
Mày đã cầm quà anh chưa ?
Có đôi trống thiến mới vừa bắt đây
Nhà chỉ còn có chai này
Rượu quê anh cất uống say tóe nhòe
Xa rồi vẫn nhớ trưa hè
Đất Quảng tiễn bạn bờ kè chia tay.
Năm sau chú nhớ chỗ này
Có thằng bạn đểu chờ mày ghé nha.

KenBui

Phục pac Jacky này luôn, pac có làm hơi thuốc lào chưa mà thơ tuôn trào dữ zậy?

lebinhmobile

jackychang cho mình địa chỉ gởi vài kg thuốc lào cho pác sáng tác thơ.
Quá hay và ý nghĩa !
Cảm ơn pác.

Tiger lee

www.chaomao.org
Tks AE Quảng ngãi. Việc đến đã đến, việc gì qua đã qua. Chỉ còn sự chân tình và trong sạch của hội thi và tấm lòng vì phong trào, lòng nhiệt huyết của AE Quảng ngãi nói riêng và cả nước nói chung là tồn tại mãi trong tôi......cảm ơn....cảm ơn....xin cảm ơn mọi người.

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Tks AE Quảng ngãi. Việc đến đã đến, việc gì qua đã qua. Chỉ còn sự chân tình và trong sạch của hội thi và tấm lòng vì phong trào, lòng nhiệt huyết của AE Quảng ngãi nói riêng và cả nước nói chung là tồn tại mãi trong tôi......cảm ơn....cảm ơn....xin cảm ơn mọi người.

Thấy Anh Ti Gơ Le mắt mở hết lên rồi, không biết hôm đó có Ae Quảng Ngãi nào đưa dzề ko nhỉ? hehe