Giao lưu gỗ làm lồng

trongkhuongbd85

như chủ đề mình nói ,mình có cậu em cho một thớ gỗ Hương già ,chiều dài 1m cao 1 tấc rộng 1 tấc ,gỗ lõi 80% 20 % giác làm lồng vuông phải được vài cái gỗ đẹp ,anh em nào có chim hay lồng thì giao lưu nháẻchuc anh em vui ve

King Bird

:))) bổi chất tùy con đó bác.có con đợt lấy lông xù mà chơi như điên.nhưng ốp xong tịt ngòi :v

trongkhuongbd85

he bổi gì hay vậy bác ý mình nói bổi mơí bẩy nhưng chất một tý là được chứ bổi tao lao mất công phóng sinh hihi

King Bird

theo e bác nên định giá cho dễ.vì chim có lúc nọ lúc kia.thứ 2 là ưng mắt e có thể ko vừa mắt bác :d

doan nguyen

hương quý nhưng làm gỗ nu thì được chứ nhiều ae cũng nói mùi gỗ hương ko tốt cho chim.

trongkhuongbd85

hee bác doan nguyen phản khoa học qua ,mùi gỗ hương sử dụng lâu lên nước đẹp co mui hương nhẹ giúp thư giản bác lại nói kh tốt cho chim hihi

doan nguyen

hee bác doan nguyen phản khoa học qua ,mùi gỗ hương sử dụng lâu lên nước đẹp co mui hương nhẹ giúp thư giản bác lại nói kh tốt cho chim hihi
phản gì đâu bác tại trước đây cùng từng lập topic hỏi ý kiến ae org về làm lồng gỗ hương mà bác, đại đa số ae cho ý kiến như vậy thôi.

trongkhuongbd85

mình thay anh em gần nhà chơi long gỗ hương chim cứ ăn giải hoài có sao đâu bác chắc bác phat hiện mới

giangnam

bác king Bird giao lưu vs mình ko? mình có 1 khúc hương đá dài 50 rộng khoảng 13 phân. mình chỉ muốn kiếm 1 e bổi quảng nam hay quảng ngãi thôi. đảm bảo gỗ lên lồng đẹp màu tím chứ ko đỏ như hương huyết, mình ở đaklak
mình có 3 khuc mà làm hết 2 khúc rồi , bây giờ lười làm quá

King Bird

bác king Bird giao lưu vs mình ko? mình có 1 khúc hương đá dài 50 rộng khoảng 13 phân. mình chỉ muốn kiếm 1 e bổi quảng nam hay quảng ngãi thôi. đảm bảo gỗ lên lồng đẹp màu tím chứ ko đỏ như hương huyết, mình ở đaklak
mình có 3 khuc mà làm hết 2 khúc rồi , bây giờ lười làm quá
bác cho e xin ít ảnh vào inbox nhá

giangnam

bác cho e cái địa chỉ rùi e gửi cho bác, bác cảm thấy giao lưu đc e bổi như thế nào tuỳ bác còn nếu ko thì coi như e tặng bác vậy