[HÌNH ẢNH & CLIP] Mừng sinh nhật lần 2 chaomao.org tại TP.HCM

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
:p
bố này mà org cho vô chấm thi cái dì??????????????????????????
"Cái dì" là cái gì thế bạn? Các bác thành viên ORG ấy đang chấm chim í mà.

P/S : Nếu bạn cảm thấy có năng lực, xin để lại thông tin. Những cuộc thi tới chắc chắn chúng tôi sẽ không ngần ngại mời bạn vào trong Ban Giám Khảo để có thể chấm thi, chứ không cần phải đợi thi xong toàn gõ phím mà phán. Đừng tỏ ra nguy hiểm quá!
Thân chào, tinatino.

Kysutach

Hôm đo thật Là vui.mấy cuộc thi khác trứơc tham dự toàn Là tốn tiền,kì này dù chim bị loại Nhung đc nhậu lấy lại vốn hihi

mecm

ae org như 1 mái nhà của những niềm vui và đầy tình cảm,chúc mừng sinh nhật thành công tốt đẹp

Kysutach

Em chỉ thắc mắc và k hiểu thôi, 5 phút ccuối vòng tranh nhất nhì ba tư. Cảm nhận riêng khách quan và đúng theo tiêu chí dáng Bộ, thái độ thi đấu được ưu tiên số 1, bọng thứ 3 thì con 456 hơn hẳn 090 đứng 1 chỗ. 456 có cánh, cầu, Mỏ có thể ít vì em đứng quá xa k xem đc có mỏ nhiều hay ít. Tiếp theo 456 quay cầu k hợp lý( thua thiệt). Ý Kiến riêng thì bèo lắm 456 phải giải 3. Đại đa số ae xung quanh thế có 7 nghệ nhân khá nổi tiếng đứng gần thế nói 456 giải 2 vẫn chấp nhận đc. Thân/ thế.
e cũng thấy bất ngờ khi con 090 ko đứng ở hạng 4.thôi việc đã qua rồi ,kì này chỉ đe giao lưu La chính mà.

Leodevincy

Chào mào Việt
Chào toàn thể ACE,

Hội thi đã kết thúc thành công tốt đẹp, sorry AE là mấy hôm nay công việc lu bu quá nên giờ Leo mới tổng kết và nhận được số tiền từ AE chuyển về sau hội thi. Nay thông báo đến toàn thể ACE diễn đàn được biết.

---

SAU KHI TỔNG KẾT, TỔNG SỐ TIỀN QUYÊN GÓP ĐƯỢC TẠI HỘI THI DÀNH CHO ĐỒNG BÀO MIỀN TRUNG 30.700.000 VNĐ. BQT SẼ MỞ THÊM TOPIC QUYÊN GÓP TRONG VÒNG 1 TUẦN, ĐỂ HUY ĐỘNG THÊM VỀ QUÀ TẶNG, QUẦN ÁO, DÀY GIÉP, SÁCH VỞ, ĐỒ CHƠI,... SẼ KẾT HỢP MANG RA HỖ TRỢ ĐỒNG BÀO TRONG DỊP NÀY.

CHÂN THÀNH CẢM ƠN A/E DIỄN ĐÀN ĐÃ ĐỒNG HÀNH CÙNG BQT CÙNG KHÚC RUỘT MIỀN TRUNG.

---

Leo cũng có thông báo trong topic "Lời Cảm ơn & Tri Ân".

Thanks A,
Leodevincy

gaututi

bài viết lâu rồi hôm nay mới đọc, giải diễn ra rất vui và bổ ích
chúc diễn đàn ngày lớn mạnh tạo sân chơi cho anh em nghệ nhân