Hãy nhìn xung quanh ta

• Người khởi tạo linhbuudien
  • Ngày bắt đầu

Mickeycm.batoqn

Tối tối ngồi lại là lâm râm đọc những truyện hay.Gặp truyện tâm đắc chia xẻ ae diễn đàn.
Ra Quảng Ngãi chỉ thích hát với cây ghi ta thùng thôi.Những bài về Quảng Ngãi.Mái Quảng Ngãi k biết wit wiu..hì hì
30/6 này có giải toàn quốc tại qn ko biết anh có ra ko,hình như có 1 số GK tại miền trong đó anh.anh ra giao lưu với em,em kiếm mái tơ qn đêm về chéc mái cội chơi hehe

lebinhmobile

30/6 này có giải toàn quốc tại qn ko biết anh có ra ko,hình như có 1 số GK tại miền trong đó anh.anh ra giao lưu với em,em kiếm mái tơ qn đêm về chéc mái cội chơi hehe

hii...hiii..mái cội anh Linh hình như cũng giữ lắm đó Bảo, coi chừng nó ché thì mệt đó em

L

linhbuudien

Guest
Hy vọng ae sẽ gặp nhau.

Mickeycm.batoqn

Hy vọng ae sẽ gặp nhau.
ok anh,nếu ra anh em mình sẻ gặp nhau nhé,vừa rồi thi tại 3 miền ko thành công lắm anh.
chỉ tới vòng 5 dù em nó chơi tốt đứng đầu bảng 4 vòng,tới vòng 5 kè biên nó nhát người,gặp 3 con chim trước mặt yếu quá ko chơi nó củng ko luôn,cuối cùng ăn chuối bị rớt,bị rớt về vần đề củ chuối thật,nếu ko khả năng nằm top 10 rồi
Rút kinh nghiệm lần sau ko bỏ trái cây vào nửa

cmcuibap

Bài này hay đấy, chúng ta kìm nén dục vọng, sân si để hoàn thiện hơn đừng vì tiền mà đánh mất phần người trong chúng ta. Chim cò mua bán bây giờ lừa gạt nhau nhiều quá