Hình Ảnh Hội Thi Chào Mào Điện Phương Mở Rộng Lần ll

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Quang cảnh hội thi

Bộ giải thưởng ngày hôm nay

Nữ MC gợi cảm

Kun1

giải thưởng là chất kích thích cho phong trào lớn mạnh. Giải thưởng lớn tổ chức thật quy mô. chúc hội thi thành công tốt đẹp

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Phóng Viên Đài Truyền Hình Quảng Nam đang tác nghiệp

Đội văn nghệ trước khi biểu diễn

Món ngon ngày hôm nay

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Khoái cái món bê thui rồi bác Nam ơi.... Chúc Hội Thi thành công tốt đẹp!
P/s: Hỏi nhỏ món này có phải bê thui Cầu Mống gì đó phải không bác Nam?

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
Cái gì nó cũng phải từ từ mới hấp dẫn anh Tuấn ơi
Tiếp theo : Chim bắt đầu lên giàn

1 giám khảo đến từ chaomao.org của chúng ta

Thanhdp

Thay mặt BTC hội thi chào mào điện phương tôi xin chân thành gởi lời cám ơn đến các cấp chính quyền đã đến tham gia hội thi,các cơ quan báo đài,ban hình ảnh sự kiện chaomao.org,đại diện HHCMMN,đại diện HHCMMB,ban giám sát và trọng tài thuộc HHCMMT,toàn thể các clb hội quán ace nghệ nhân chơi chào đà nẵng hội an quảng nam quảng ngãi quảng trị kontom đã về tham dự hội thi,các nhà mạnh thường quân,góp phần làm hội thi thành công tốt đẹp.Trong hội thi ko tránh khỏi những sai sót,BTC hội thi mong các ace nghệ nhân thứ lỗi.Một lần nữa xin chân thành cám ơn Đại diện BTC: Nguyễn chí thành

shopthuhavd

Chúc Hội thi đã thành công tốt đẹp, từ đầu vô thấy con Pê Thui CẦU MỐNG là ghiền rùi :D
Thân !

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Được xem đầy đủ các vòng đấu là ok rồi, nhưng thời tiết tốt mà hình ảnh thì xấu quá.

Có hình ảnh để chúng ta xem là tốt rồi bác, AE cũng vì đam mê mà lăn lộn chụp vài tấm hay quay clip để đưa lên đây, bạn vào xem ko cảm ơn khích lệ. Hay mai mốt có cuộc thi bác sắm cho mình cái máy ảnh rồi ghi lại hình ảnh cho thật đẹp đưa lên AE vào comment như thế bác thấy làm sao?
Tuyen Le Minh

pepsi47

Moderator
Tường thuật mà có clip các vòng đấu là quá đã rồi, nhiều cuộc thi lớn khác còn chẳng có cái clip nào thanks bác Nam, thân pepsi47.