Hình ảnh của các thành viên chaomao.org

Tiennewland

góp vui nek, ai gặp e rồi xin nương tay nhé

Móa ơi ! chim mồi khủng !

netcom0909

OK bác impala, bác cho xin số điện thoại đi, dự kiến chủ nhật tới mình đi BH có việc sẽ ghé bác giao lưu tý. số điện thoại mình là 0919584290.

impala

Chim Thầy
OK bác impala, bác cho xin số điện thoại đi, dự kiến chủ nhật tới mình đi BH có việc sẽ ghé bác giao lưu tý. số điện thoại mình là 0919584290.

hjhj... số em là 0917 52 02 79... sáng đến 3-4 giờ em rảnh... sau 4h thì bận rồi... bác rảnh ghé làm ly cafe nhé... hehe

hoantq

Member
Chào cả nhà.
Hôm nay nhờ mãi mới đc đứa em chụp cho pô ảnh để show với cả nhà.
Em tên Nguyễn Ngọc Hoàn
Sinh năm 1982
Quê quán: Tuyên Quang
Nghề nghiệp: Giống bác netcom0909 và impala
[/URL][/IMG]
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển./.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Lâu quá giờ mới thấy dung nhan thầy Hoàn. Thầy dạy kèm học sinh nữ coi chừng vợ thầy ghen nhé:cool:

netcom0909

Hân hạnh làm quen thêm một đồng nghiệp. Chúc mừng bác Hoàn được thăng chức nha, bác chụp hình với chiếc có biển số nhìn choáng quá.

hoantq

Member
Hân hạnh làm quen thêm một đồng nghiệp. Chúc mừng bác Hoàn được thăng chức nha, bác chụp hình với chiếc có biển số nhìn choáng quá.
Thank bác. Em có đc thăng chức gì đâu. Mải mê chim cò nhìu quá nên sếp không cho đi dạy nữa bắt lên làm chuyên viên thôi. Cái xe đó là xe của cơ quan em. Xe thì thường thôi nhưng đc cái biển số kéo lại. Show hàng caia biển là chính mà. hihiiii

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Thank bác. Em có đc thăng chức gì đâu. Mải mê chim cò nhìu quá nên sếp không cho đi dạy nữa bắt lên làm chuyên viên thôi. Cái xe đó là xe của cơ quan em. Xe thì thường thôi nhưng đc cái biển số kéo lại. Show hàng caia biển là chính mà. hihiiii
biển xe vip quá
chúc mừng bác mà bác này cũng mập nhỉ nặng ký đó

hoantq

Member
biển xe vip quá
chúc mừng bác mà bác này cũng mập nhỉ nặng ký đó
Cảm ơn bác. Cân nặng em cũng đủ dùng thôi.
Biển xe vip nhưng màu xanh bác ạ. Nếu mà màu trắng và đăng ký mang tên em thì tốt biết bao. Ước gì.............

thaphuongkhach

Administrator
Chào cả nhà.
Em tên Nguyễn Ngọc Hoàn
Sinh năm 1982
[/URL][/IMG]

Chú thì chuẩn rồi nhé mà anh vẫn thích quả mắt liếc béc phun của em "Jô là phải cạn Ly" phía sau kìa! Nhìn nó mà nhớ con vợ 2 quá! Mấy chuyến đi bẫy cùng nó đường đồi núi thì đúng ko có loại nào tầm đấy so bằng!
Quả này còn chơi cái biển khủng nữa chứ? Lấy chào mào đổi được không ta?

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thân chào bác hoangtq,
Nghe danh lâu giờ mới biết mặt, hân hạnh. Sao lại solo vậy, ổ chào mào nhà bác đâu rồi?
Vote 1 vé cho biển số chiếc xe nè.
Thân chào, tinatino.

hoantq

Member
Thân chào bác hoangtq,
Nghe danh lâu giờ mới biết mặt, hân hạnh. Sao lại solo vậy, ổ chào mào nhà bác đâu rồi?
Vote 1 vé cho chiếc xe nè.
Thân chào, tinatino.
Thank bác đã quan tâm. Hôm nọ em đi công tác nên nhờ chụp 1 pô. Em sẽ up cả tổ CM nhà em sau.

hoantq

Member
Chú thì chuẩn rồi nhé mà anh vẫn thích quả mắt liếc béc phun của em "Jô là phải cạn Ly" phía sau kìa! Nhìn nó mà nhớ con vợ 2 quá! Mấy chuyến đi bẫy cùng nó đường đồi núi thì đúng ko có loại nào tầm đấy so bằng!
Quả này còn chơi cái biển khủng nữa chứ? Lấy chào mào đổi được không ta?
Chơi Gentra của vợ thui anh. Keke. Con này có cái khoang sau rộng, để chào mào bẫy đc ở chỗ đó thì bao nhiu cho đủ.
Gửi cho em em B52 em gửi cái biển số cho

thaphuongkhach

Administrator
Chơi Gentra của vợ thui anh. Keke. Con này có cái khoang sau rộng, để chào mào bẫy đc ở chỗ đó thì bao nhiu cho đủ.
Gửi cho em em B52 em gửi cái biển số cho

Đã đi xe ké, chở chim có mùi bị phàn nàn suốt! Chú up cái hình con chào mào non trong clip quay con NĐ hôm trước đi, nghe giọng hót của nó chắc ai cũng muốn sinh thêm quá! Dễ thương thật!

Sửa lần cuối:

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chào cả nhà.
Em tên Nguyễn Ngọc Hoàn
Sinh năm 1982

Bác này tướng ta to yếm nhạt họng bò, bụng bò mào lân chẻ hai cụp tới trán. Quá ngon hehe

hoantq

Member
Đây bác Tú ạ. CM non nhà em đc 3 mùa, nhìn cặp CMnon nhà bác mai em bảo vợ học hỏi tí kinh nghiệm thui (làm phát nữa cho thành 3 đứa) keke
[/URL][/IMG]