Hình ảnh của hội Vĩnh Điện

minhgas

Chào mào cùi bắp
Up vài hình ảnh anh em Hội Vĩnh Điện off tại cafe 3D
view

view
[/URL][/IMG]
mấy anh em ngồi bàn bạc để đấu giá chiếc lồng kakaka
view
[/URL][/IMG]
Minhgas đang xúi dục đấu giá lồng chim :D
view
[/URL][/IMG]
đến lượt bác Tuansaokhong xúi dại minhgas haha
view
[/URL][/IMG]
bà chủ xinh đẹp :D
view
[/URL][/IMG]
Đề nghị bác Trình về tắm và rửa chân gấp gấp chân thối quá không chịu được ;))

tosudoc

Mấy bác VĨNH ĐIỆN biết bác nào tên là LÂM ở chổ quẹo lên Điện Thọ không vậy ta

L

linhbuudien

Guest
Quá vui vẻ.Có dịp đi DN ghé liền.Làm vài lon Coca với tôm ,mực
Hehehe

minhtuantbvn

các bác đã nhậu thịt chào mào chưa?hồi nhưng năm 95 mình ngày nào cũng nướng cỡ chục tên,vì ngày xưa quê mình khuyến khích trẻ nhỏ bẫy chào mào vì nó phá hoa qua dư lắm.Trứng luộc cũng ok lắm đó.

tran van trinh

Thằng này khá lắm đó. haaaaaaa nó chịu lội rừng gớm. Bác trình mai có rảnh ko đi với nó lội đèo với em cho vui. Bảo đảm đi ko muốn về luôn nếu đã nghe đèo hót
he he mai trình đi dợt chim dưới anh tuánsaokhong rồi,nếu đi tuần sau đi phước sơn lên đó chim nhiều và thịt rừng củng nhiều ,nhưng đặc biệt là sơn nữ ok luôn ka ka ka

L

linhbuudien

Guest
Nhớ là có chữ (thả mái)đó nha,còn mực tôm thì nhà nhiều rồi(làm hải sản).Cố gắng ra sớm.
riêng bác linh ra cội vĩnh điện trình xin lo một tuần ăn nhậu coca ha ha ha
mực tom thả mái ,uy tín và chất lượng

tosudoc

he he mai trình đi dợt chim dưới anh tuánsaokhong rồi,nếu đi tuần sau đi phước sơn lên đó chim nhiều và thịt rừng củng nhiều ,nhưng đặc biệt là sơn nữ ok luôn ka ka ka
Bác nhiều đam mê giữ ha. thế hẹn lần khác vậy ác ác

tran van trinh

hhehehehe mình ko có máy ảnh lẫn máy quay nên ko có cái gì để show cả bác à . hiiiiiiiiiii em chơi chỉ bằng 2 chữ uy tín. Thích thì chơi không thì thôi . hêhhe
bác trịnh hay tuần sau mình đi bẩy ,kiếm chú đèo về chơi hè ,trình thích chim đèo lắm

tosudoc

bác trịnh hay tuần sau mình đi bẩy ,kiếm chú đèo về chơi hè ,trình thích chim đèo lắm
Chắc thằng ku em Lâm nó cũng đi đánh nhiều hay sao mà kinh nghiệm nó cũng khá cao. Lại mê nữa chứ. Hôm đó đi 6h mới rời núi. Về trời mưa mà nó rủ mai 4h đi lại. Mà khu đó ẩm thấp quá nên không đi. Mình treo còn Lâm đi lấy lồng chứ mình cũng ê chịu ko nổi. Mai nó chạy ra phục con kia đánh tiếp. Trình hỏi Lâm là biết giọng đeo phê đến mức nào nhé. CÒn khi nào rãnh alo mình dẫn đi dạo ( chứ sợ mấy cậu lội không nổi )