Hình ảnh hội thi chào mào gia lai ngày 8-12-2012

xuanhuy008

ui bác doankhucthu ơi! em ngóng mấy cái clip dài cổ luôn mà bác chèn cái bài nhạc dzzoo! có clip nguyên bản không bác? post lên cho ae chiêm ngưỡng với!

chaomaoche

Để chiều mình tải thêm vài hình mình chụp điện thoại của top 10 cho phong phú nhe.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Bác đính chính lại giúp mình tí. Anh Nguyễn Nhất Toàn nằm trong 7 giải khuyến khích là ở Phú Yên nhé bác. Bạn của mình hihi
Cám ơn bác, mình đã đính chính lên đầu trang thông tin bác gửi. Xin cập nhật thêm chú chim SBD 60 của Bình Định và SBD 231 là của Nha Trang.
Có bác nào biết thêm thông tin của các chú chim còn thiếu xin cập nhật giúp mình.
Thân chào, tinatino

cuộc thi tổ chức thật hoành tráng ....nhưng tiếc thật các bạn ko up clip cho AE đam mê chào mào được thưởng thức với...mong các Bác có thông tin gi thêm up cho Ae xem với nhe ---Thanks

cuộc thi tổ chức thật hoành tráng ....nhưng tiếc thật các bạn ko up clip cho AE đam mê chào mào được thưởng thức với...mong các Bác có thông tin gi thêm up cho Ae xem với nhe ---Thanks​

mecm

Mình nghĩ mọi cuộc thi đều có yếu tố may mắn của nó. Nếu so ra thì cuộc tranh tài của em nhì và em giải nhất thì em giải nhì được mọi người đánh giá là tướng đẹp, chơi nhỉnh hơn 1 tí so với em giải nhất nhưng cuối cùng ngã ra phơi bụng trắng hếu trong giờ phút quyết định đấy thôi.bác doankhucthu nên đọc kĩ lại tôi viết nhé,yếu tố may mắn thì tôi k bàn cãi,nhưng top 20 e ấy phơi nắng thì cho là may mắn đi,qua vòng chung kết 10con e nó cũng có lúc phơi nắng vậy e này quả thật quá may mắn hả bác,cũng có nhìu chú chim đang chơi hay bỏ xuống uống nc lên chơi lại nhưng vẫn bị loại đó bác,rồi 2con tranh nhất nhì e ấy bỏ chơi với phơi nắng trọng tài cứ đảo lồng thi 3 lần nhưng tôi thấy trong clip chỉ có 1 lần và thiếu nhìu k đầy đủ,bác là người chơi chim đấu mà nói tới chim đẹp thì trong cuộc thi bít bao nhiu chim đẹp bác,vậy cứ chim đẹp là đc giải hết hả bác

Nhìn chung cuộc thi tổ chức thành công tốt đẹp, tạo cơ hội cho các ace yêu phong cách chim chào mào gặp nhau trong không khí tươi vui, còn chim đi thi được giải hay không được giải là chuyện bình thường. Quan trọng là thấy được hết khả năng của chú chim mình nuôi là ok rồi. Cuộc thi nào cũng có nhiều điều không trọn vẹn. Mong các ace thông cám!

hoasac

Hoàng transng quá.
Có cả chim Nha Trang lên thi ôm giải khuyến khích
Vote một cái cho đồng hương Nguyễn Huy Cường