Hình ảnh hoạt động của clbchimcanhtphue.

clbchimcanhtphue

Hình ảnh buổi ra mắt thành lập CLB chim cảnh Huế và hội thi tiếng hót Chào mào lần I

Thân chào.
Ngày 19.1.2013 khi tất cả các clb từ bắc chí nam đã về Huế để dự buổi lễ của CLBCHIMCANHTPHUE chính thức nhận quyết định từ TTVHTT tp HUế.AE clb có buổi tiệc nhỏ cùng ae các clb trên các tỉnh thành cả nước.Buổi tiệc thật thân mật biết bao khi ae các clb chúc mừng ae Huế có được sân chơi bổ ích là trung tâm giao lưu văn hóa của hai miền Nam Bắc.
Vài hình ảnh buổi tiệc nhỏ của các clb Bắc Trung Nam.
A Tín chủ nhiệm clb có đôi lời chào hỏi đến các clb.

A Toản phó chủ tịch HHCCMB có đôi lời gởi đến gia chủ.

A Sơn clb chào mào Đà Nẵng
có đôi lời gởi đến gia chủ.

1>2>3 zô chúc mừng cho đoàn kết Bắc Trung Nam.

còn tiếp

tosudoc

Đơn giản vậy thôi hả bác. Bất ngờ quá. Chúc anh em vui vẻ và nhiều bất ngờ hơn

clbchimcanhtphue

Để chuẩn bị cho ngày ra mắt của CLB ae thành viên đã đến đông đủ để ráp giàn thi đấu chim.

Đói quá măm măm mấy cái bánh bao.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Cụ Bemaap giờ chắc phê rồi có lẽ để mai xem hình vậy

clbchimcanhtphue

Cụ Bemaap giờ chắc phê rồi có lẽ để mai xem hình vậy
Hiiii cụ lương ah,bemaap đây.Dù chưa say nhưng mệt lắm cụ ạ nhưng cũng cố gắng cập nhật hình ảnh thông tin kẻo nhiều ae mong chờ cụ ah.hình ảnh mình đang úp lên [h=1]Photobucket[/h]Thânks

toprui

đêm 19 em có đi ngang ttvh ở Hưng đạo, giàn đã xong,anh em đang zô zô nghe mà thèm. sáng nay thi thật hoành tá tràng, lúc xem xong em 1, 2, 3 thì em về, kô biết lai lịch, nhờ anh bé cho vài thông tin luôn hí. em giải nhất quá đẹp, sbd 126.

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Hiiii cụ lương ah,bemaap đây.Dù chưa say nhưng mệt lắm cụ ạ nhưng cũng cố gắng cập nhật hình ảnh thông tin kẻo nhiều ae mong chờ cụ ah.hình ảnh mình đang úp lên Photobucket

Thânks
Cố gắng cụ nhé, trưởng ban hình ảnh sự kiện CLB chim cảnh TP. Huế mà

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Đi Huế 2 ngày sống bằng bia Huda, chiều ni về tiếp tục Huda bia ở Bé đen - Lăng cô rồi về Tràm chim thì La-ru bia mừng cái giải nhất phê lòi mắt, zui nhưng mệt quá.
Buổi lễ hôm nay rất hoành tráng, chúc mừng anh em Huế đã tổ chức buổi lễ thành công.
Thân

neo

không biết nên vui hay nên buồn đây

dù sao thì cũng chúc mừng AE ngoài huế

Sửa bởi Amin:

toprui

Đi Huế 2 ngày sống bằng bia Huda, chiều ni về tiếp tục Huda bia ở Bé đen - Lăng cô rồi về Tràm chim thì La-ru bia mừng cái giải nhất phê lòi mắt, zui nhưng mệt quá.
Buổi lễ hôm nay rất hoành tráng, chúc mừng anh em Huế đã tổ chức buổi lễ thành công.
Thân
chim của bác vinhthuy đạt giải nhất ah, nghe loáng thoáng chim bình định, em này nhìn mê lun, kết nhất bộ yếm. chúc mừng bác nhé.

Leodevincy

Chào mào Việt
Chúc mừng AE CLB Chim cảnh Huế nhận quyết định thành lập chính thức và đặc biệt là hội thi Chào mào Huế chào mừng ngày thành lập CLB đã thành công tốt đẹp. Nhờ anh Thành bemaap và một số AE cập nhật thêm hình ảnh hội thi để gởi đến AE trong đại gia đình chaomao.org gần xa được biết thông tin và hình ảnh sự kiện này.

Thân chúc AE trong CLB sức khỏe & an khang thịnh vượng trong năm mới.
Leodevincy

tuannokia789

em sin chân thành chúc CLB chim cảnh huế ngày càng phát triển mạnh và đưa phong trao chơi chim được manh mẽ hơn.

hoangnguyen

tiếc quá, em ở huế mà không cập nhật thông tin để đi xem các cao nhân thi thố ra sao

anhnguyen84

Chúc mừng [h=2]CLB chim cảnh Huế mong AE phát triển mạnh phong chào tạo sân chơi tốt cho mọi người[/h]

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng AE CLB Chim cảnh Huế nhận quyết định thành lập chính thức và đặc biệt là hội thi Chào mào Huế chào mừng ngày thành lập CLB đã thành công tốt đẹp. Nhờ anh Thành bemaap và một số AE cập nhật thêm hình ảnh hội thi để gởi đến AE trong đại gia đình chaomao.org gần xa được biết thông tin và hình ảnh sự kiện này.

Thân chúc AE trong CLB sức khỏe & an khang thịnh vượng trong năm mới.
Leodevincy

Hình ảh đang được anh Be và chaomaohue. biên tập sẽ cạp nhật đầy đủ từ đầu đến cuối để ae diễn đàn gần xa co thể nắm rỏ thông tin.
thanks

teslaswat

VUi vẻ và ấm áp tình người trong những ngày mà miền trung đang lạnh thế này. Chúc CLB Chim Cảnh Huế sẽ phát triển mạnh mẽ và luôn là sân chơi bổ ích cho mọi người sau những giờ làm việc căng thẳng.

chaomaohue.

Chào Mào Danh Dự
Thân

Chúc Mừng a Huy nhé,chúc cho chú chim đoạt giải nhất và chúc cho sự nhiệt tình của anh em Đà nẵng,Sơn Trà,Hội an nhé.Chúc tình đoàn kết ngày càng thắt chặt