Hình ảnh mừng sinh nhất lần 2, AE ORG Phú Yên

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Hôm qua AE org Phú Yên tổ chức buổi off mừng sinh nhật lần 2 tại xã Hòa Hiệp Trung ,Đông Hòa ,Phú Yên
thành phần tham dự AE ORG Phú Yên cùng AE nghệ nhân câu lạc bộ chim cảnh Đá Bia Đông Hòa Trong không khí ấm áp chan hòa tình người

Sau đây là một số hình ảnh của cuộc hội ngộ

Thắm tình đoàn kết sẻ chia bánh sinh nhật [/URL][URL="http://upanh.com/view/?id=2rc34kdb3wz"]
[/URL] [URL="http://upanh.com/view/?id=9rcf3k6occl"]
[/URL] [URL="http://upanh.com/view/?id=brcd8kco9dd"][IMG]http://i2.upanh.com/2013/1104/03//58003211.sam0064.jpg

anh em nhà thuctd
[/IMG]

Sửa lần cuối:

quocthinh87

thấy các bác ở phú yên, mà chạnh lòng nhớ quê hương ! ở Bình Định ko có ae chaomao.org sao? Bình Định quê hương tôi!

Leodevincy

Chào mào Việt
Nhìn AE off thật thân mật, gần gũi và rất ấm cúng. Anh Hoa ơi, AE không mang chim đi dợt giao lưu với nhau hả anh? Chúc cho đại gia đình luôn sức khỏe tràn trề, chim cò thì luôn căng lửa và mãi đam mê. Chúc cho phong trào tại Phú Yên ngày một phát triển.

Leodevincy

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Anh em Phú Yên dù ít nhưng cũng đã làm ấm diễn đàn bằng cuộc gặp gỡ rất thân mật vui vẻ. Xin chúc cho phong trào tại Phú Yên ngày càng lên cao và tình anh em ngày càng thắm thiết.
Thân chào, tinatino.

minhgas

Chào mào cùi bắp
A Thức cũng về Phú Yên tham gia luôn ah thích quá nhỉ. Chúc cho ORG Phú Yên ngày càng đoàn kết và lớn mạnh hơn nữa. ORG QN-Đn không làm chi hết :((

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Nhìn AE off thật thân mật, gần gũi và rất ấm cúng. Anh Hoa ơi, AE không mang chim đi dợt giao lưu với nhau hả anh? Chúc cho đại gia đình luôn sức khỏe tràn trề, chim cò thì luôn căng lửa và mãi đam mê. Chúc cho phong trào tại Phú Yên ngày một phát triển.

Leodevincy
anh em ở xa góp lại nên không mang chim .hơn nữa off mà không say không phải là off ,rút kinh nghiệm lần trước say quá té đằn nát lồng chim ,may mà chim còn hihi
Thân chào

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Ae Phú Yên giao lưu ý nghĩa quá....chúc mừng tất cả AE, chúc AE luôn đoàn kết nhất trí!
Chúc chim cò luôn căng cứng!!!
Thân!

kucau

lâu lâu làm buổi off thích thật bác Hoa ơi,hẹn lần sau ae mình gặp lại tiếp nhá!heee.
thân!
Quốc Hòa.

luumanhden

Trên tinh thần chào đón và mừng sinh nhật lần thứ 2 của diễn đàn chaomao.org. Như dự kiến ban đầu của anh em Phú Yên tuy có những thay đổi nho nhỏ nhưng không làm chùn bước những bước chân của tất cả ACE trên toàn tỉnh cũng như những người con xa xứ đã về chung vui, kết nối đam mê. Sau đây là một vài hình ảnh của cuộc thi chúc mừng sinh nhật của ACE Phú Yên được tổ chức tại xã Hòa Hiệp Trung huyện Đông Hòa, Phú Yên. Số lượng khoảng 30 lồng.
view
[/URL] [/IMG]
view
[/URL] [/IMG]
view
[/URL] [/IMG]
Nụ cười thật mãn nguyện của Anh em org khi mang chim thi đấu, cùng với anh mắt tia hàng cửa anh định( nick sonidinh )
view
[/URL] [/IMG]
kết quả chim nào cũng được giải cả he he.
view
[/URL] [/IMG]
hình ảnh anh Kim Minh trao cờ lưu niệm đến anh em và cũng nhân đây anh em Org cũng cảm ơn anh đã tạo mọi điều kiên cho anh em có một buổi off mừng sinh nhật thật vui vẽ, hạnh phúc.
view
[/URL] [/IMG]
view
[/URL][/IMG]
Trưa qua về ăn cơm tí đã hẹn anh em chiều đưa tiếp. hii:)

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Cám ơn luumanhden đã cập nhập thêm những thông tin và hoạt động của AE chaomao.org tại Phú Yên để chào mừng Sinh nhật lần thứ 2, thật ấm áp và nghĩa tình

Chúc cho Chào mào Phú Yên ngày càng phát triển thành công và AE đoàn kết

P/s : Gởi lời chúc sức khỏe đến anh Kim Minh, Bác Hoa, Thức..

Thân/Leebul,

CMVN

Riêng 1 Góc Trời
Ae tổ chức cuộc gặp mặt thật nhiều ý nghĩa .Chúc ae Org nói riêng và toàn thể ae chơi chim tại Phú Yên , sức khỏe, đoàn kết , gặt hái nhiều thành công . Thân ái/CMVN!

lồngchim

Nhìn không khí mấy bác tổ chức zui quá, mới vào là thấy mấy bác bánh với bia là e thấy đã rồi
Chúc mừng hội zui và thành công

Thân

sonidinh

Member
hihi thực sự rất vui và hạnh phúc khi xem ảnh và dân ĐẤT PHÚ có buổi off đầy ý nghĩa. Trong đó, anh em rất chân tình và quan tâm khi ai cũng đã có men đi đường xa.... đó cũng chính là tình cảm và con người của đất phú. RẤT CHÀO ĐÓN A,E xa gần của ĐẠI GIA ĐÌNH ORG ta

Thân!!!

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Cám ơn luumanhden đã cập nhập thêm những thông tin và hoạt động của AE chaomao.org tại Phú Yên để chào mừng Sinh nhật lần thứ 2, thật ấm áp và nghĩa tình

Chúc cho Chào mào Phú Yên ngày càng phát triển thành công và AE đoàn kết

P/s : Gởi lời chúc sức khỏe đến anh Kim Minh, Bác Hoa, Thức..

Thân/Leebul,
Thay mặt AE Phú Yên cảm ơn bác sang nhiều chúc bác sức khỏe .
Thân /toiyeuchaomao

chaomao^^py

Moderator
Mọi người vậy là vui quá rồi ! HY vọng những lần sau sẽ còn hoành tráng hơn nữa

sonidinh

Member
Mọi người vậy là vui quá rồi ! HY vọng những lần sau sẽ còn hoành tráng hơn nữa
Hôm đó thiếu chú Quang hơi buồn nhưng chú Q hôm nào có lịch hẹn gặp a,e để chia sẻ cảm nghĩ chứ nhiều a,e ở Phú Yên nhắc chú nhiều.

Thân!!!