Hình ảnh thi tháng 7 của hội chào mào vĩnh điện-điện bàn

Nhằn tạo sân chơi cho các anh em trong Hội có chổ vui chơi thú vui tao nhã. HỘI CHÀO MÀO VĨNH ĐIÊN -ĐIỆN BÀN, tổ chúc cuộc thi hằng tháng một lần cho các anh em trong hội và Clb bạn trong huyện tham gia giao luu và thi tháo.
Trong khi đó được sự nhiệt huyết của Hội Trương . MAI NGỌC TRUNG , NGUYÊN MINH ĐƯC,(ORG) NGUYỄN VƯƠNG LINH (HỘI PHÓ)NGUYỄN NHO XIN(HỘI PHÓ) cung ANH LÊ VĂN MINH VÀ toàn thể anh em ủng hộ
sau đây là những bức anh của cuộc thi với số lượng 50-70 lồng chim của các anh em tham dự
DSC06512_zps7280a6f9.jpg.html

và đây là nhũng chú chim đạt giải tốp 5 gồm : mimhgas ( hội vĩnh điên) Thuân. (điên thắng ) Hùng ( điên nam) A. Bách nhù( vĩnh điên) A. hưng( điên nam) .Được chủ cội chim phát giấy chứng nhận TOP5

tiếp theo là giả KK do bác NGUYỄN MINH ĐỨC trao tặng cho các anh em Bác TY LE HOA ( tý ba bua) , a Đông ( điên nam) và kèm theo mốt hinh ảnh ăn theo kha kha

luycaylon

Member
Cafe CC Vĩnh Điện

Mình mới ra giao lưu với AE Vĩnh Điện _ Điện Ngọc. Tiếc chưa ghé Cội anh chơi. Chúc Cội ngày càng lớn mạnh ! Chúc AE CLB Vĩnh Điện sức khỏe ! Thân !

tosudoc

lệ phí bao nhiêu lồng vậy các bác. nhở ko có giải thì cũng gỡ được bữa nhậu chứ haaaaaaaaaaaaaaa