Hình ảnh và kết quả thi chào mào tại yến Phi- Nha Trang 15/03/2014

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
to ngocthien022 nha trang chơi lồng tròn, rất ít lồng vuông.

còn hai bác hovaten, chaomaoninhhoa, buồn ngủ thì cứ lấy chiếu t2t mà ngủ. khò khò

Thế

Tối nay có kẻ chiến thắng mừng quá k ngủ đc giờ còn online keke. Hay là chú tức bạn chuột nên mất ngủ????

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
the giadinh:"Tối nay có kẻ chiến thắng mừng quá k ngủ đc giờ còn online keke. Hay là chú tức bạn chuột nên mất ngủ????"
Giờ này vẫn sớm, mai cn nữa.
Đại vẫn tôn trọng em nhưng đưa vấn đề vội quá.

người đạt giải 3 hôm nay là Mèo, bạn em.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Cám ơn anh Tuân nhen, định ra Đà Nẵng thi mà cuộc thi trong này liên tục, chắc không mang chim ra nổi quá. hihi

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
tuangiadtu:"Chiêu sắp xếp ra chuyến đi. Mình sẽ phục vụ cậu từ A-Z. Kể cả con mái mơ về để đúc luôn kìa.

Thân ái"

chắc là mình quên lối về luôn anh Tuân ơi.
:DCám ơn anh trước nhé, chúc anh luôn dồi dào sức khỏe. chào mào bổi. Thân

Mink

Chúc mừng A. Chiêu nha. Năm nay sao toàn giải 2 thôi vậy, bức phá lên nào !!!

chaomaoninhhoa

Ủa anh Chiêu chưa trả lại anh Thái cái chiếu huyền thoại đó hả Phương !

Kha kha, cần phụ đạo món này gấp chứ không khéo mai mốt anh em kéo nhau gặp Nguyến-STO hết.
Anh Chiêu chắc đợi tới trận đánh lớn ở SG mới vào trả lại cho T2T, nói nhỏ thôi chứ anh Thái chém, khakha.
P/s: dạo này không thấy update em HTL nha pác!
Thân

chaomaoninhhoa

Giải nhất anh Linh, tên thường gọi Linh Bánh Xèo
[/IMG]
Chúc mừng anh Linh với chú chim xuất sắc, đã gặp anh tại Bảo Lộc cũng với bộ quần áo như thế nay (chắc bộ đồ vía để đi thi chim đây?), đã nghe tên lâu giờ mới biết Linh-Bánh xèo là anh.
Thân

chaomaoninhhoa

Bóng hồng Nga
[/IMG]
Khekhe hôm nay Chào mào bổi tia cả bống hồng Nga nữa chứ, chắc là chuẩn bị vào mùa sinh sản rồi đây. Chứ bình thường đang thi chim mà ảnh có bao giờ để ý tới việc khác ngoài việc nhìn chằm chằm vào dàn thi.
Pác bổi vào trả lời vụ này gấp!!!!!!!!!
Thân

Thế

chaomaoninhhoa này thấy chơi ở cội gia định nhưng chưa biết mặt, nghe quen quen thôi. bữa nào giao lưu ly ca phe cho biết mặt bạn nha. kekeke

chaomaoninhhoa

Ok, chủ nhật tới nha anh, Gia Định có trận đánh quí I, anh rảnh vác chim qua giao lưu nhé!
Thân

Mink

Không hiểu sao mỗi lần A. Chiêu up ảnh lên là bị ngoái thế này nhỉ, hay là ảnh tạo dáng quá lố :eek:

Thế

Đi thi mang theo chiếu nằm dài xuống chụp hình nên hình chụp cũng trong tư thế nằm xề đó. Thân.

saosau

Bữa đó ngồi coi cặp chim đấu hay quá quên cả quay (hình như bác DŨng có quay), con 128 của Tuấn Anh (em anh Nghĩa chim) chơi hay nhưng phá sức quá nên bị rớt vòng 7 hay vòng 8 gì đó.
Xem đến vòng chọn 20 con, bụng đói, đầu nắng nóng chịu không nổi bung chạy về nhà luôn.....

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Bữa đó ngồi coi cặp chim đấu hay quá quên cả quay (hình như bác DŨng có quay), con 128 của Tuấn Anh (em anh Nghĩa chim) chơi hay nhưng phá sức quá nên bị rớt vòng 7 hay vòng 8 gì đó.
Xem đến vòng chọn 20 con, bụng đói, đầu nắng nóng chịu không nổi bung chạy về nhà luôn.....
Chú nhớ ẻm chạy về thì phải kha kha
Em có Ra Qui Nhơn kông ? 30/3 này
Thân