Hóc Môn 5 mùa

truongvuongminh

Em nó mới xong lông được 1 tháng mới vào lửa,hôm nay cho test với dàn chim nhà thằng bạn.Em đi ủ lửa để em nó thử sức cho cuộc thi Toàn Quốc ở Hóc Môn.Nhờ ae đánh giá lối chơi e nó như vậy qua được vòng gửi xe không,vì số lượng lồng dự tính > 1000 lồng thì rất là cam go.Trân trọng!
Em nó lồng vuông 17 nan nha ae

Mickeycm.batoqn

chim chơi tốt đó bạn,nhưng nết chơi kiểu CFe hơn là thi.ko biết Hôc Môn nơi nào có dịp GL cùng bạn nhỉ
mình gần bà điểm

truongvuongminh

chim chơi tốt đó bạn,nhưng nết chơi kiểu CFe hơn là thi.ko biết Hôc Môn nơi nào có dịp GL cùng bạn nhỉ
mình gần bà điểm
cám ơn bạn đã chia sẽ,nét chơi vậy thì tầm 1 tiếng ah,không dám cho cho nữa vì e nó đè hết dàn chim thèn bạn,ché đè e má trắng 2 mùa bố láo nhất dàn nó tắt lun,hi

gaututi

chơi tôt quá bác, sẽ vào sâu cho mà xem, chúc bác ăn giải lớn cùng chim

tuanlv115

bạn thử test giàn to tầm 40 > 60 lồng coi chú chim của bạn nó chơi ntn và lực nó đến đâu vì giàn 1000 lồng nó áp lực vô cùng vì mình ngoài hà nội thấy lúc thi nhiều lồng nhất là khoảng hơn 900 một chút . Mình thấy trong clip chỉ có 4>5 lồng . Chú chim chơi phong cách lắm ^^.

hoadainhan

bạn thử test giàn to tầm 40 > 60 lồng coi chú chim của bạn nó chơi ntn và lực nó đến đâu vì giàn 1000 lồng nó áp lực vô cùng vì mình ngoài hà nội thấy lúc thi nhiều lồng nhất là khoảng hơn 900 một chút . Mình thấy trong clip chỉ có 4>5 lồng . Chú chim chơi phong cách lắm ^^.
Hà Nội chưa thấy chổ nào thi 900 lồng :cool:

truongvuongminh

CHim này đã mình chơi cội ở quận 7 chừng 60 trở lại thui ah ah,e nó từng vào top 6 cuộc thi tuần khoảng 50 lồng ah.Em này mua trước chủ cũ chăm chưa tới lửa mà đi cội chơi ché dữ lém nhưng chơi thất thường,có lúc chơi có lúc không

tampcbd

chaomaobinhduong

con này hôm bữa bạn đăng bán trên 5 giây đúng không, nếu không phải thì cho mìh sory nha

aphu_phonui

5 mùa chắc là chơi tốt rồi bác ơi .trong 5 mùa ấy bác chịu khó đem chim đi dợt cội thì em nghĩ chắc ăn giải thôi

congduy_8

Chào Mào Danh Dự
cho hỏi nick truongvuongminh tên là gì vậy? chơi cùng cội mà ko nhận ra

truongvuongminh

5 mùa chắc là chơi tốt rồi bác ơi .trong 5 mùa ấy bác chịu khó đem chim đi dợt cội thì em nghĩ chắc ăn giải thôi
thanks bác,e nó mùa trước chủ cũ chăm ko kỹ nên chơi thất thường lắm,mùa này e chăm lại ko bít có khá hơn ko hihi,thân a đã góp ý