Hôm nay ngày 13 tháng 12 năm 2014, xui quá

hoangqbu1989

chia buồn cùng bạn, mình cũng đã từng bị mất đi chú chim mình cưng nhất nên mình hiểu. cố gắng theo đuổi đam mê nhé, thân.

coem_05

Xin chia buồn, thế mới biết mấy chú của mình bị chuột xơi cánh vẫn nhẹ lắm lắm.

sonbt

nghĩ lại đau lòng, ko chợp mắt được. hi vọng nhiều lắm lắm

Xin chia buồn cùng A , chúc A mau sớm vượt wa khó khăn này , và tiếp tục theo đuổi niềm
đam mê .
Thân .

SuperBird

há há hum nay 13/1/2014 em nỡ phóng sinh em bổi già rừng 8 tháng lồng đang vô lửa ché chéc bung cánh xòe đuôi khá đẹp rồi vậy mừ một chút sai sót đã cho em nó về rừng.

slowrank

Member
mèo là chuyện bình thường nhà e chuột zô tới lồng cắn chết chim tha đi ăn luôn mới 2 bữa! vãi súc sinh

Hải Băng Giá

nghĩ lại đau lòng, ko chợp mắt được. hi vọng nhiều lắm lắm
Chú lo mà làm ăn đi, đẳng cấp chơi chim cò của chú chẳng ra sao cả, mình nói thiệt nếu có về Gia Lai thì nên núp bóng ở nhà nhé, đừng có ra đường coi chừng người ta hắt xì vào mặt đó. Bỏ cái nghề đj

sonbt

Lòng Tin Không Có - Khó Mà Chơi Chim
Độ Bền Không Có - Chim Khó Mà Hay
Quan trọng niềm tin đặt không đúng chỗ.
Một con chim ko tố chất có đặt niềm tin, kiên nhẫn bao nhiêu thì nó cũng vậy thôi.
Giao lưu qua mạng đặt niềm tin là chính bạn ah.

haihuynh

Chưa Nuôi thử sao bạn biết nó không tố chất - đôi khi 1 con chim đánh giá được tính cách của 1 con người đấy bạn
- Nếu ở xa thì nhờ người quen qua tận nơi test cho nó chu đáo bạn à
- Những thằng lừa đảo thường - đâm thọc - quả báo nó nhận lại ngay í mà bạn - tụi nó ăn tiền bạn thì 1 ngày tụi nó cũng trả giá thôi

sonbt

Chưa Nuôi thử sao bạn biết nó không tố chất - đôi khi 1 con chim đánh giá được tính cách của 1 con người đấy bạn
- Nếu ở xa thì nhờ người quen qua tận nơi test cho nó chu đáo bạn à
- Những thằng lừa đảo thường - đâm thọc - quả báo nó nhận lại ngay í mà bạn - tụi nó ăn tiền bạn thì 1 ngày tụi nó cũng trả giá thôi
Hi hi, hơn năm trước ko quen ai hết em ah. Mua anh em tin tưởng nhau là chính. Vì thích dòng chim ở các nơi em ah.
Bổi từng cầm vài con giá > 1tr8 của mấy bác uy tín trên này, nuôi với niềm tin, chế độ chăm sóc mà mãi ko lên nổi. Một mình thì hót, kè chim bổi thì thường cụp mào ko hót; a nuôi hơn năm chứ không ít em ah. Còn giữ 1 con làm kỉ niệm.
Nay tuyển vài em giá rẻ nuôi cho zui, còn mấy em giá trị a thường vào Sg chơi xem ưng thì bắt thôi, chứ ko dám tuyển xa nữa. Sau này ko ngon, thì do mình ko biết nhìn chim thôi. Hi hi

VietQuan

Phần mềm SEO Mass SEO Content sau khi tích hợp thêm hơn 1.000 webiste vệ tinh đã nhận được sự quan tâm cũng như ủng hộ của đông đảo cộng đồng SEO nói riêng và marketer nói chung.

Tuy nhiên vẫn còn có nhiều ý kiến nghi ngờ hoặc không biết liệu Mass SEO Content có thực sự hiệu quả hay không ? Hãy cùng Aloxovn Team phân tích để xem Mass SEO Content có phải là phần mềm SEO phù hợp với yêu cầu và mong muốn của cộng đồng hay không.
Đăng tin trên hệ thống site vệ tinh của Mass SEO Content
Như các bạn đã biết thì ngày 24/12/2013 vừa qua hệ thống site vệ tinh của Mass SEO Content đã nâng cấp lên 1.000 webiste chuẩn SEO được phân thành 67 chuyên mục, chuyên mục nhiều nhất có 300 site, chuyên mục ít nhất có 20 site. Link bắn lên sẽ có dofollow và đảm bảo được các yếu tố sau:
  • Có traffic
  • Có lượt view
  • Được index nhanh: các webiste do chính Aloxovn Team lập trình chuẩn SEO, tốc độ load nhanh
  • Nội dung trên các site vệ tinh tập trung theo chủ đề, theo chuyên mục
  • Nội dung, tiêu đề được spin content trước khi đăng lên các site vệ tin để tránh bị trùng lặp nội dung
  • Hệ thống IP không trùng Class C: đảm bảo mỗi webiste là 1 ip riêng để không bị cho là spam
Mass SEO Content với hệ thống site vệ tinh chia theo chuyên mục​
Ngay những ngày đầu thử nghiệm với nhiều từ khóa mức độ trung bình thì đã có khá nhiều webiste vệ tinh của Mass SEO Content lên TOP ví dụ như các từ khóa: forum seeding game, dịch vụ forum seeding game, forum seeding cho game…
Site vệ tinh lên top với các từ khóa liên quan đến seeding game
Tiếp đến nhiều khách hàng của Aloxovn Team đã gọi điện và thông báo nhiều từ khóa họ kinh doanh và mong muốn lên TOP đã thành công nhờ hệ thống webisteb vệ tinh của Mass SEO Content như: quạt sưởi điện quang, mua quạt sưởi ở đâu, quạt sưởi ấm gia bao nhiêu…
Site vệ tinh lên top với các từ khóa liên quan đến quạt sưởi điện quang
Mặc dù chưa khẳng định Mass SEO Content là phần mềm seo hoàn hảo nhưng thực tế thì nó đã mang lại được cho người dùng những hiệu quả, thành công nhất định.

Với mong muốn có 1 hệ thống webiste vệ tinh chất lượng cho anh em làm SEO, Aloxovn Team mong được quý khách hàng góp ý và bổ sung để chúng tôi hoàn thiện hơn hệ thống của mình và phục vụ khách hàng được tốt hơn !
Hãy trải nghiệm ngay phần mềm Mass SEO Content ngay hôm nay: tải Mass SEO Content
Chi tiết về Mass SEO Content tại: Phần mềm SEO Mass SEO Content

Chi tiết: Y!M aloxovn_hn

Hotline: O943.895.474