Hồi hộp với quà noel cuả thiên nhiên.

vumao79

Chiến binh 171
Xin lỗi vì gián đoạn quá lâu, để anh em phải chờ đợi....
Đang bực mình với em mái trong clip xuất hiện không đúng lúc lại gặp cái điện thoại đổ chuông dồn dập...Kệ nó, phải tập trung thôi. Nhưng mà nó không yên lại reng tiếp...Xem số gọi tới là đưá nào phá lúc này, bà mẹ VN anh hùng, oải quá đi...cái thằng cha Công An khu vực...Anh chào em, em chào anh...EM khoẻ không? Giáng sinh vui vẻ nhé!...( Lòng vòng, nói nhanh đi bố ơi tui đang gấp)...Mãi sau mới có câu cần nói " Có tí gì anh em vui vẻ thức trực Noel nhé". Ok, thôi anh! ( Xin thùng bia nói bà cho nhanh, tui mà bẫy được con chim này đúng hàng độc thì cả phường say cũng được)....:mad:

Lại canh chừng, rình mò mãi nó mới chịu xuống...Thình lình từ đâu lại xuất hiện ông " cố nội " hàng xóm ăn cơm nội trú Bệnh Viện Chợ Quán, Biên Hoà lâu năm mới về lù lù đi tới. Anh Tâm làm gì đó, rình chộp gì thế? Mày đi chỗ khác chơi đi, tau đang bận tí...Ôi, ôi, con chim anh xổng à? Chim ơi chim, chim đừng bay, hót líu lo, hót líu lo...cứ thế mà nó phang. Bà nội cha nó, không biết xử sao luôn....Mày đi cho tau nhờ, tau cám ơn mày không hết. Không anh ơi, em bắt phụ cho. Bắt được anh cho em 10,000 nhé. Ô sờ kê mày, cho trước mày luôn nè, đi chỗ khác chơi sớm đi. Tau mà bẫy được nó tau mua cho mày 10 lít rượu cho mày nhanh vào lại BV Biên Hoà luôn, đỡ phiền...
Đau bụng, nhức răng với mấy ông thần này quá đi! Nhưng thôi, cố tập trung vào chuyên môn.

Đang up cái clip mà lâu quá...bổ sung sau nhé ...
ÚI chu choa zui quá, cuối nem em đủ hết rầu, cái thì khu vực cái thì pccc, bà nội ơi bó tay. nước mắm.
Cuối cùng thì anh bét được em nóa chua nè.
Thân.

vietgun

Hihi, bác Tâm mần anh em hồi hộp thiệt!

Hy vọng đây là lộc trời thiệt, chứ không phải như chú Trịnh Tết năm vừa rồi thả con Trung Mang ra chơi, xong rồi làm phóng sự bắt chim sẩy như ai làm anh em chúc mừng ríu ra ríu rít.

Lót dép hóng tin vui!

Thân/VG

khoant

Chúc mừng anh Tam nhận được quà Noel sớm.chú chim này láy trộm mủ của ông già Noel vài ngày rồi trả lại thì binh thường thôi mà.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Nguyên nhân chậm trễ là chờ mãi cái clip này up từ trưa giờ nè anh em :
Trong clip nó đã đậu vào cầu tử vậy mà báo hại thiệt, lưới chẳng bật dù đã thử vài lần trước khi treo lên...huhuhu...

kingbirds_QN

Ôi, nhìn cái mũ rất tụe nhiên chắc hang thật rồi.Quà giáng sinh này nhận được chắc đau tim quá a.hichic

xuananhdaklak

Có khi nào có một kịch bản thế này ko ta! Con đó là chim thả chơi quanh nhà anh Tâm từ lâu nay! Lâu quá ko viết bài gì hay hay anh Tâm lập kịch bản bắt nó, xong nhuộm trắng cái đầu, rồi lại thả ra, xong rồi quay clip từng bước từng bước bẫy chơi làm anh em hồi hộp mua noel chơi vui! Cái lồng bẫy của anh Tâm tuyển mà cầu tử ko bén thì vô lí quá, nên khả năng là ông nội này lấy dây cột lưỡi gà lại thế là làm cái clip chọc tức ae chơi! Kakaka a Tâm đã bị thám tử Conan Xuân Anh bắt bài!

hoangkien89

Có khi nào có một kịch bản thế này ko ta! Con đó là chim thả chơi quanh nhà anh Tâm từ lâu nay! Lâu quá ko viết bài gì hay hay anh Tâm lập kịch bản bắt nó, xong nhuộm trắng cái đầu, rồi lại thả ra, xong rồi quay clip từng bước từng bước bẫy chơi làm anh em hồi hộp mua noel chơi vui! Cái lồng bẫy của anh Tâm tuyển mà cầu tử ko bén thì vô lí quá, nên khả năng là ông nội này lấy dây cột lưỡi gà lại thế là làm cái clip chọc tức ae chơi! Kakaka a Tâm đã bị thám tử Conan Xuân Anh bắt bài!
Bác Xuân Anh có vẻ làm nghề cảnh sát điều tra phân tích cũng rất hợp lý thôi thì chờ đến phút cuối để xem thề nào

secrethung

Quả này chắc thối rồi, xin quả khác thôi. Bác thả con CM bạch biến nhà bác chọc quê ae hả.:mad:

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
hi,chuyến này bác Tâm tặng quà cho anh em diễn đàn qua bài viết này đó, nhìn qua clip thôi thì thấy nó cũng khang khác rồi. Đồng ý với ý kiến anh Sang, con này từ tiệm Thanh Nữ bị dí qua nhà bác Tâm hehe

toiyeuchimcanh87

bác tâm bận đi ra dự siêu cúp miền bắc lên vắng mặt mấy bữa.còn con đó em cũng nghĩ là công nghệ.