Hội cầu xéo thông báo cuộc thi ngày 14/9/2014: Giải đấu thuộc hệ thống hhcmmn

Mickeycm.batoqn

Vậy chim còn k B. T để sbd đó lại cho B đó. T lấy số khác. Hi

Bảo bây giờ củng muốn kiếm em nào thi lần đầu tại sg thử xem,tại CX gần nhà nửa,nhưng đang loai hoai Tuấn ơi,chưa tìm ra dc,tháng 7 vừa rồi ko ăn chay mà B phóng sinh nhiều quá.Nếu thi ,thì chắc bỏ nhỏ T SBD 113 quá.

chaomaogiotnuoc

Không tham gia dự thi nhưng có thể đem chim theo để dợt không vậy ban tổ chức ơi....
Chúc hội thi thành công tốt đẹp.

hoangnguyen

cho em đăng ký sbd 039 nha anh Duy MC. Cám ơn anh
SỐ báo danh này đã đưa em đến giải thưởng đầu tiên đó a Hùng..trùng hợp quá nhỉ
Chúc hội thi thành công tốt đẹp, CN nào cũng ra CX mà chưa có chim đi thi..hẹn một ngày khác vậy

zoro1987

Tiếc quá, chim thay lông chưa xong, chúc hội có 1 ngày thi thành công tốt đẹp!

chimcanhcausat

Chào Mào Danh Dự
Chào anh em!
CLB Cầu Sắt Lái Thiêu thông báo đến toàn thể ae nghệ nhân vì phong trào chơi chim Chào Mào.
HHCMMN tổ chức thi chim chào maò hệ thống của HH.Ae thành viên CLB Cầu Sắt tham dự nếu chú chim vào tốp 40 thì CLB Cầu Sắt sẽ tặng toàn bộ kinh phí tham dự hội thi cuối năm của HH tổ chức tại RỈNINBAC.

toiyeuchimcanh87

Chào anh em!
CLB Cầu Sắt Lái Thiêu thông báo đến toàn thể ae nghệ nhân vì phong trào chơi chim Chào Mào.
HHCMMN tổ chức thi chim chào maò hệ thống của HH.Ae thành viên CLB Cầu Sắt tham dự nếu chú chim vào tốp 40 thì CLB Cầu Sắt sẽ tặng toàn bộ kinh phí tham dự hội thi cuối năm của HH tổ chức tại RỈNINBAC.
kết nhất anh hòa

chaomaopr

Chúc hội thi thành công tốt đẹp. Sắp xếp công việc CN đi làm khán giả thôi. Hi hi

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
THÔNG BÁO

V/v Hoãn cuộc thi ngày 14/9/2014

Chào tất cả AE! cuộc thi ngày 14/9/2014 tại CLB Cầu Xéo tạm hoãn do BCH hội Cầu Xéo chưa làm đúng quy trình kiểm dịch của cơ quan Thú Y.Vì lý do đáng tiếc trên nên BCH hội Cầu Xéo mong ACE thông cảm và BCH hội sẽ làm đúng quy trình do cơ quan Thú Y yêu cầu và trong thời gian sớm nhất sẽ tổ chức lại hội thi.

Một lần nữa BCH hội Cầu Xéo mong ACE thông cảm.

Thay mặt BCH Hội Cầu Xéo
Lê Quang Cầu