Hội chào mào biên hòa - thú vui tao nhã

hatelove

Ôi a Tom ơi là a Tom. A viết thiếu rồi.Ngày thường thì dợt cội Hoàng Thọ.Còn thứ 7 chủ nhật dợt Babilone mà a.Hiii.A sửa lại ko ae đi nhầm cội lại ko thấy ai thì phiền.Hiiii

tomkid

Hình ảnh offline chào mừng thành viên thứ 500 của forum HBH ngày 28/08/2012:

tomkid

Ôi a Tom ơi là a Tom. A viết thiếu rồi.Ngày thường thì dợt cội Hoàng Thọ.Còn thứ 7 chủ nhật dợt Babilone mà a.Hiii.A sửa lại ko ae đi nhầm cội lại ko thấy ai thì phiền.Hiiii

sửa đc anh sửa lâu ùi, haiza, đành chịu vậy thôi

Duccm95

Chúc HBH phát triển mạnh,kết nạp thành viên và tổ chức giao lưu với ae trong và ngoài hội tốt hơn,đạt được nhiều thành tích.
Thân.

chaomaolh_brvt

nhìn zui quá ha,e mà ở biên hòa e tham gia hội liền,chỗ dợt chim cũng ok nữa,phơi nắng là ok luôn chúc hội vui vẻ và ngày càng phát triển mạnh

long3739

Có anh mod nào đi ngang qua thì sửa hộ nội dung topic dùm chúng em với.xin cám ơn

tomkid

Giao lưu với anh em nghệ nhân trên mọi miền tổ quốc thông qua cuộc thi chào mào tại Tân Phú (SG) 09/09/2012.

cmtegiac

Anh em hội Biên Hoà rất vui vẻ và nhiệt tình, hẹn gặp lại các bác 1 ngày không xa để được học hỏi kinh nghiệm từ các nghệ nhân hội Chào Mào Biên Hoà. Chúc hội chào mào Biên Hoà ngày càng phát triển, AE trong hội sở hữu những chú chim hay để giao lưu với các hội khác trên mọi miền đất nước

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Kính chúc ae đoàn kết vững bền và hy vọng mình được giao lưu cùng hội

tomkid

Lên cho Cội ngày càng phát triễn.
Xin thông báo với ae HBH, hiện nay forum riêng của chúng ta có một chút vấn đề với Server củ vì thế nên BQT đang thay đổi Server mới một cách đột xuất nhằm hoàn thiện hơn. Rất mong ae thông cảm cho sự bất tiện này mà không thông báo trước.Thân !

long3739

Có vài thành viên vẫn truy cập được - Nhưng phần lớn đều không vào được - Việc update sẽ hoàn thành vào đêm nay