Hội Chào Mào Gia Định - Điểm Dợt Chim Lý Tưởng

7781

Dep day...... Chuc bac thanh cong....

Bạn lưu ý: Quy định diễn đàn là tiếng Việt có dấu.

Sửa bởi Amin:

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Hội luôn chào đón ACE khắp mọi miền đến giao lưu và tham quan.

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Sáng nay chủ nhật 20/01/2013 Hội đã đón tiếp khoảng 80 lồng chim đến giao lưu. Hy vọng trong tương lai gần Hội sẽ còn phát triển hơn nữa. Rất hân hạnh được đón tiếp ACE nghệ nhân gần xa.

hieunghi

Sáng nay chủ nhật 20/01/2013 Hội đã đón tiếp khoảng 80 lồng chim đến giao lưu. Hy vọng trong tương lai gần Hội sẽ còn phát triển hơn nữa. Rất hân hạnh được đón tiếp ACE nghệ nhân gần xa.
cuối tuần nào e cũng ghé.! rứt là thích..:)

tosudoc

bữa nay đi sg chắc tốn tiền xe ôm lắm đây. để đi hết các trường chim. hiiiiiiiiiiiiii

cafechimcanhthuymoc

Chào Mào Danh Dự
Chúc chi hội chào mào Gia Định ngày càng phát triển. Chúc toàn thể anh em Gia Định nhà ta ngày càng khỏe mạnh.
Thân/Thành

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
điểm dợt chim quá hoành tráng.chúc mừng các bạn
Thanks bạn, có dịp đi SG ghé tham quan và giao lưu cùng ACE Hội Chào Mào Gia Định nhé.
bữa nay đi sg chắc tốn tiền xe ôm lắm đây. để đi hết các trường chim. hiiiiiiiiiiiiii
Rất hân hạnh được đón tiếp ACE nghệ nhân gần xa.
Chúc chi hội chào mào Gia Định ngày càng phát triển. Chúc toàn thể anh em Gia Định nhà ta ngày càng khỏe mạnh.
Thân/Thành

Thanks Thành, hãy cùng phong trào đi lên nhé.

Mr.Johnny

Happy new year!
Chúc ae ăn têt vui vẻ, hạnh phúc, nhiều niềm vui và chim luôn dành được giải mỗi khi thi, hihi

Thân,
MrJohnny

Mr.Tèoo

em post nhầm mục :( Mong mấy anh chị thông cảm - mới biết post bài nên ko biết ( xin lỗi nhiều nhiều :( :)