Hội Thi Chào Mào GIA ĐỊNH Mở Rộng Lần 1 Ngày 22/9/2013

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Hình ảnh Nghệ Nhân đạt giải khuyến khích, xin chúc mừng các anh!

Anh Phan Văn Lân _ áo trắng và Anh Trương Thế Vinh ( Cố Vấn Diễn Đàn SVC) áo xanh đang trao giấy khen và phần thưởng cho 6 Nghệ Nhân đạt giải Khuyến Khích.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Anh Lê Thiện Hùng trao phần thưởng cho Nghệ Nhân đạt giải Tư ngày hôm nay.

3 chủ nhân có chim xuất sắc nhất cuộc thi.

Anh Thọ đại diện BTC trao giải ba cho anh Bằng, Nghệ Nhân đến từ CLB Cầu Xéo.

Anh Sang đại diện Ban Cố Vấn Hội Thi trao giải nhì cho anh Thụy, Nghệ Nhân đến từ Quận Gò Vấp.

Sửa lần cuối:

Hải cua rơ

Không biết các bác có đồng quan điểm với mình không?Bây giờ là thời của các nghệ nhân trẻ,xem hình ảnh tất cả các cuộc thi của diển đàn,hình ảnh lên nhận giải thưởng đa phần là các nghệ nhân trẻ.Phải chăng lớp trẻ bây giờ máu lửa hơn,hay các bác lớn tuổi bây giờ không còn mát tay với những chú chim cưng của mình nữa.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
BTC hội thi trao giấy chứng nhận cho các CLB về tham gia hội thi.

BGK hội thi ngày hôm nay.

T
hay mặt BTC hội thi ngày hôm nay xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến các CLB, Chi Hội, các cơ quan ban ngành đã tạo đều kiện, giúp đỡ và tài trợ cho hội thi diễn ra thành công tốt đẹp!

Cảm ơn sự ủng hộ, đồng lòng của tất cả quý ACE Nghệ Nhân về tham dự hội thi ngày hôm nay!

Cảm ơn sự theo dõi và khích lệ từ ACE Nghệ Nhân diễn đàn ORG!

Chúc sức khỏe!
Thân Tuyen LM and axnzonegold !

chuột

Trời mưa lớn vậy mà hội thi vẫn thành công tốt đẹp thực sự phục Btc quá , chúc mừng những chú chim đoạt giải ( anh em mod kiểm tra dùm mình sao nick mình nhấn nút thanks không được)

phanquocvu

2 cái giải lớn nhất thành phố thì chú chim Mưa Rơi của aChiến lấy cả 2..chú chim này lợi hại wá..hôm nay trời mưa...Mưa Rơi lấy giải là hợp lý..đúng với cái tên của em nó..đẳng cấp wá..hihi..chúc mừng aChiến ha..:rolleyes:

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
xin cảm ơn hội chào mào gia định giải toả niềm đam mê chào mào.
Cảm ơn em Tuyên ( Tuyên LM ) phóng viên chiến trường đã cho tôi và anh em diễn đàn theo dõi những hình ảnh diễn biến hội thi.

ps: Xin bình chọn bức ảnh hội thi đẹp nhất dành cho khán giả. ( Niềm đam mê ???)

Shoot hình này cũng nhờ Anh Tiến Phú Yên chỉ điểm đó anh. keke

Sửa lần cuối:

nguyenhaiabc

Not Alone
Không biết các bác có đồng quan điểm với mình không?Bây giờ là thời của các nghệ nhân trẻ,xem hình ảnh tất cả các cuộc thi của diển đàn,hình ảnh lên nhận giải thưởng đa phần là các nghệ nhân trẻ.Phải chăng lớp trẻ bây giờ máu lửa hơn,hay các bác lớn tuổi bây giờ không còn mát tay với những chú chim cưng của mình nữa.
cũng nhờ các bật đàn anh đi trước chỉ bảo thôi anh ah

thaphuongkhach

Administrator
Chúc mừng Hội thi, chúc mừng anh em Gia Định đã tạo ra 1 ngày vui trọn vẹn cho toàn thể anh em đam mê chào mào gần xa!

Cảm ơn Tuyen LM và axnzonegold đã thông tin khá đầy đủ về hội thi!

Thân ái
thaphuongkhach

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thành công thành công rồi , xin chúc mừng BTC giải đã cố gắng hết mình đem lại cho AE yêu Chào mào 1 sân chơi hấp dẫn...
Chúc các bác vững bước thêm nhiều sân chơi nữa...
Thân!

Ps/ cám ơn 2 phóng viên chuyên nghiệp của chaomao.org đã tường thuật rất hay vượt trên hoàn cảnh luôn....

minhgas

Chào mào cùi bắp
chú 249 trong clip chung két chơi quá thuyết phục. Giải nhất rất xứng đáng. Chúc mừng chủ nhân 249

hatelove

Ồ Chiến Trụi Đầu nhà ta lại lấy nhất rồi. Lại có lẩu bò miễn phí.

nam

Sân khấu hoàn hảo + chim thi chất lượng + lòng nhiệt huyết ae => cuộc chơi thành công. Chúc mừng CLB Gia Định. Chúc sức khỏe toàn thể ae đã tham dự. Thân.

xclydn

dù thời tiết không thuận lợi nhưng cũng không làm khó được những ACE nghệ nhân.
cảm ơn 2 phóng viên Tuyen LM và axnzonegold đã trực tiếp hội thi để ACE diễn đàn thấy được sự vất vả của ban tổ chức, tổ trọng tài khi trời mưa và sự đam mê nhiệt huyết của các nghệ nhân chào mào.

Cảm ơn phóng viên đã đưa thông tin kịp thời về hội thi, chúc mừng hội thi thành công tốt đẹp.