Hội thi chào mào khai trương hội quán lâm minh- bình dương (25/01/2015)

coichimvinhloc

Kính gửi: Quý anh em nghệ nhân, người chơi chim cảnh

Nhân dịp khai trương Hội Quán và tạo một sân chơi lành mạnh mang màu sắc văn hóa vui tươi, giao lưu giữa các anh em nghệ nhân, người chơi chim cảnh . HỘI QUÁN CHIM CẢNH LÂM MINH long trọng tổ chức hội thi chim chào mào với nội dung như sau:
I. Tên hội thi: Hội thi chào mào
II. Đơn vị tổ chức: HỘI QUÁN CHIM CẢNH LÂM MINH
III. Thành phần Ban Tổ Chức: Ban điều hành HỘI QUÁN
IV. Thành phần Ban Giám Khảo

1. Ông Hoàng Văn Cảnh: Chủ nhiệm CLB Vĩnh Lộc – Bình Tân, Trưởng ban
2. Ông Phan Đình Luân: P. Chủ nhiệm CLB Vĩnh Lộc – B.Tân, Thành viên
3. Ông Đoàn Thanh Sơn MC, điều hành chương trình

V. Cơ cấu giải thưởng cho từng loại chim thi

1. 01 Giải Nhất: 1.000.000đ + Lồng B.Hòa + Giấy chứng nhận
2. 01 Giải Nhì: 500.000đ + Lồng B.Hòa + Giấy chứng nhận
3. 01 Giải Ba: 300.000đ + Giấy chứng nhận
4. 01 Giải tư: 200.000đ + Giấy chứng nhận
5. 01 Giải Khuyến khích: 100.000đ/giải + Giấy chứng nhận

VI. Thời gian tổ chức: Chủ nhật ngày 25/01/2015
VII. Địa điểm tổ chức: 1237 Huỳnh Văn Lũy, P.Phú Mỹ, TP.Thủ Dầu 1, Bình Dương
VIII. Lệ phí tham dự hội thi: 50.000đ/lồng

Ban tổ chức rất mong được đón tiếp các anh em nghệ nhân đến tham dự và Mọi chi tiết vui lòng liên lạc 0978626421 (A.Sơn)

Xin trân trọng cảm ơn

TM.BAN TỔ CHỨC
Chủ Nhiệm Hội Quán

ĐOÀN THANH SƠN

Son

chaomaopr

hôm qua em có đi xem. nói chung tạm ổn dù vẫn còn 1 vài thiếu sót do lần đầu tổ chức. chỉ có khi công bố kết quả chung cuộc vị trí 2 và 3 làm bất ngờ khá nhiều khán giã theo dõi thôi. chủ thớt cho em hỏi cội này dọt chim vào thứ mấy vậy ạ

coichimvinhloc

hôm qua em có đi xem. nói chung tạm ổn dù vẫn còn 1 vài thiếu sót do lần đầu tổ chức. chỉ có khi công bố kết quả chung cuộc vị trí 2 và 3 làm bất ngờ khá nhiều khán giã theo dõi thôi. chủ thớt cho em hỏi cội này dọt chim vào thứ mấy vậy ạ

Trước tiên thay mật btc rất cảm ơn bạn đã đến tham dự hội thi, clb lần đấu tổ chức cũng không tránh khỏi sự chuẩn bị chưa dc chu đáo mong anh e thông cảm. Riêng về kết quả trận đấu xin được chia sẻ thêm như sau: chú chim giải 3, sbd 004 trong 5 phút thi đấu chung kết thì hơn 3 phút đầu thi đấu chậm, găm chim yếu và có 03 lần xù lông, 2 phút sau thi đấu tốt, tập trung. Chu chim giai 2 sbd 70 thi đấu ngay từ đầu, găm chim và xuyên suốt trong vòng 5 phút, trong quá trình thi đấu có vài lần tạt lồng (khg phải bu chụp), nếu so sánh gần 2 phút cuối thì nước chơi khg bằng 004 nhưng so sánh cả quá trình thì 70 vẫn đạt hơn, bền và găm chim, thời gian thi đấu nhiều hơn cũng như khg bị lỗi xù lông như 004 nên trong tài cùng thống nhât để chú chim 70 giài 2. Trên đây là môt số điều btc, và trọng tài hội thi xin được chia sẻ cùng bạn và anh e đến tham dự hội. Rất mong nhận được sự đồng cảm của tất cả anh e. Hội quán lâm minh dợt chim suốt các ngày trong tuần. Trân trọng