Hội thi chào mào_20/04/2014 (clb đại hải-hóc môn)

coichimvinhloc

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
__o0o__

THÔNG BÁO
HỘI THI CHÀO MÀO CLB ĐẠI HẢI – HÓC MÔN (20/04/2014)
Kính gửi: Quý anh em nghệ nhân chơi chim Chào Mào
Nhằm tạo một sân chơi lành mạnh, nợi gặp gỡ, giao lưu của các nghệ nhân yêu chim cảnh. Clb Chúng tôi long trọng tổ chức hội thi Chim chào mào với nội dung như sau:

1. Tên hội thi: HỘI THI CHÀO MÀO CLB ĐẠI HẢI – HÓC MÔN
  2. Đơn vị tổ chức: CLB ĐẠI HẢI – HÓC MÔN
  3. Thành phần Ban Tổ Chức: - Trưởng ban tổ chức: Ông Nguyễn Văn Thu và các thành viên CLB
  4. Thành phần Ban Giám Khảo
  1. Ông Hoàng Văn Cảnh: Chủ tịch CLB SVC Vĩnh Lộc_B.Tân, Trưởng ban
  2. Ông Phan Đình Luân: Phó chủ tịch CLB Vĩnh Lộc_B.Tân, Thành viên
  3. Ông Nguyễn Quang Hải: Hội viên HSVTP.HCM, Thành Viên
  4. Ông Nguyễn Thanh Hiếu: Hội viên HSVTP.HCM, Thành Viên
  5. Ông Nguyễn Quang Hải: Hội viên HSVTP.HCM, Thành Viên
  6. Ông Phan Đình Quang: Phó chủ tịch CLB Vĩnh Lộc_B.Tân, Thành viên
  1. Cơ cấu giải thưởng:
  1. 01 Giải nhất: 6.000.000 đồng + tranh + Giấy khen
  2. 01 Giải nhì: 3.000.000 đồng + tranh + Giấy khen
  3. 01 Giải ba: 2.000.000 đồng + tranh + Giấy khen
  4. 02 Giải tư : 1.000.000 đồng + tranh + Giấy khen
  5. 15 Giải khuyến khích : 200.000 đồng + tranh lưu niệm
  1. Thời gian tổ chức: Chủ nhật ngày 20/04/2014
  1. Đăng ký trước 9h00
  2. Khai mạc mở áo lồng 9h15
  1. Địa điểm tổ chức: Hội quán chim cảnh Đại Hải, 68/68 Khu Dân cư Đại Hải, Ấp 7, Xã Thới Thượng, Hóc Môn. ĐT: 0978.18.28.38– 0968.238.238 Anh Thu.
  2. Lệ phí tham dự hội thi: 150.000đ/lồng
  3. Đối tượng dự thi: Quý Anh Chị Em chơi chim Chào mào tại khu vực TP.HCM và các tỉnh lân cận.
Xin trân trọng cảm ơn

TM. BAN TỔ CHỨC
Trưởng Ban
(ĐÃ KÝ)
NGUYỄN VĂN THU

(DO CHƯA ĐỌC KỸ THÔNG BÁO, RẤT MONG MOD THÔNG CẢM VÀ CHIA SẼ)- CẢM ƠN

lamgiadat

cơ cấu giải thưởng và lệ phí của giải này,so với giải tphcm mở rộng của Thủy mộc tổ chức thấy 1 trời 1 vưc, dù sao cũng chúc hội thi diễn ra thành công.

Le vinhloc

Cảm ơn bạn đã góp ý, 6 trọng tài nhé bạn. Trùng tên thôi. Thân

Kaka...Thấy bạn ghi y chang nhau nên tưởng bạn nhầm. Sao không ghi Hải lớn, nhỏ hay a hoặc B gì đó cho đỡ nhầm.Chút góp ý có gì sai bỏ qua bác chủ thớt nhé. Chúc Hội Thi thành công.

Kysutach

cơ cấu giải thưởng và lệ phí của giải này,so với giải tphcm mở rộng của Thủy mộc tổ chức thấy 1 trời 1 vưc, dù sao cũng chúc hội thi diễn ra thành công.
bác so sánh như vậy làm sao đc,1 giải trên 500 lồng đi so với giải 100 mấy lồng.

vinhlocgarden

Gần đến hội thi, xin úp bài lên để anh em gần xe được biết và cùng đến ủng hộ. Chúc hội thi thành công

thangdgnai

Chúc hội thi thành công, 20/04/14 ở Long Khánh cũng thi rồi, đi ủng hộ đội nhà chứ không cũng lên thành phố ngắm tý...................

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Góp ý chủ pic . Hiện tại tham gia hội thi mà không biết phải đi hướng nào. Các bác nên cho cái sơ đồ đường đi để hôm đó em còn biết đường mà đến tham gia ủng hộ

Thân

vinhlocgarden

Góp ý chủ pic . Hiện tại tham gia hội thi mà không biết phải đi hướng nào. Các bác nên cho cái sơ đồ đường đi để hôm đó em còn biết đường mà đến tham gia ủng hộ

Thân
Thân gởi anh e vi trí cội chim các bạn đi đường Phan Văn Hơn qua chợ Đại Hải gặp đầu dưỡng Trần Văn Mười. Coi chim nằm bên trái. Xin thông tin để anh e được biết