Hai đứa nhà em tập thể dục buổi sáng thế này đây !

soncao3008

Sáng chủ nhật không đi thi được cho 2 con Thanh Ngọc và Nhị Tẩu ra tập thể dục luôn, hihi.

AE giải trí tí cho vui.

Clip 1 : Thanh Ngọc vs Nhị Tẩu

Nhân tiện nhờ AE thẩm giúp mình xem em này giọng chim vùng nào nhé.

Thân.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Hai con này không team work gì hết ở cùng nhà mà chửi nhau vậy sao mà coi được. Bác sơn xem lại nhé kekeeek

CMQN

Chim hay,tên cũng wa hay,e kết chú bên fải hình như nhị tẩu.chúc mừng bác có vài chú chim hay.

nhanddb

Sáng chủ nhật không đi thi được cho 2 con Thanh Ngọc và Nhị Tẩu ra tập thể dục luôn, hihi.

AE giải trí tí cho vui.

Clip 1 : Thanh Ngọc vs Nhị Tẩu

Nhân tiện nhờ AE thẩm giúp mình xem em này giọng chim vùng nào nhé.

Thân.

Thanh Ngọc chim A lưới hả thớt?

thanhlong_mechim

Vãi cái clp Thanh Ngọc; bác làm đủ trò mà nó còn hót và ché vãi chim .................................

chimcuccu!!

chúc mừng bạn k biết cái quạt này chạy liên tục được bao lâu hả chủ tốp.

TVC

Chim hay quá chủ thớt ơi, kết em bên phải nết chơi hay quá, rất điềm tĩnh, cách chơi cánh thiên về bung dọa nạt mà không "quạt" nhiều ít bị mất lực. Quá hay!

vukienvp

Chúc mừng bạn 2 chú đều căng.
Nhưng clip 2 chú nhị tấu đó là má trắng lên hay sao mà bạn huýt sáo và xuỵt ghê vậy?
Ko phải bạn bỏ qua nhé.

tuyetngan1993

Chúc mừng thớt 2 chú chim hay quá nhỉ .Chú ở clip 2 hình như là chim đèo phải ko bác thớt ?

soncao3008

Chúc mừng bạn 2 chú đều căng.
Nhưng clip 2 chú nhị tấu đó là má trắng lên hay sao mà bạn huýt sáo và xuỵt ghê vậy?
Ko phải bạn bỏ qua nhé.
Hihi, không phải đâu bác ơi. Nó là con chim thi già mùa, mình chọc chơi vậy thôi, hihi.

Mới bắt hơn 1 tháng nên cũng ko rõ chim vùng nào nữa.

minhgas

Chào mào cùi bắp
con kia nghe giọng như má trắng vậy anh :d
2 em kia thì quá đã hihi

vinhdq

Cụ này toàn tuyển chim hay, chim này không biết thi cữ sao chứ sáng cuối tuần mà mang đi uống cafe thì cafe nó ngọt phải biết.
Thân!

soncao3008

Cụ này toàn tuyển chim hay, chim này không biết thi cữ sao chứ sáng cuối tuần mà mang đi uống cafe thì cafe nó ngọt phải biết.
Thân!

Con bên trái mới xong lông mùa trước được giải 2. Con bên phải thì mình mới bắt 5 tuần nó lấy được 4 giải bác ah, hihi.