Happy Birthday bác Thanh, Thanhglass 31/10/2013

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật Thanhglass. Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe chim cò vui vẻ

shopthuhavd

Chưa biết Anh Thanh là anh nào hết, haha :D. Nhưng cũng chúc Anh Sinh nhật dui zẻ, luôn mạnh khỏe & đặc biệt là không có ghẻ,.... :D:D:D:D:D
Thân chào !

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Hi hi chào cả nhà,hôm nay lu bu quá h mới lên diển đàn.thật là cảm động vì SN đả bị rò rỉ thông tin và được các AE chúc mừng thật là HP quá.tuổi này mà được chim luôn(căng cứng,thẳng tưng,và đụng nóc nhà)thì không còn gì bằng.qua topic này thanhglass chỉ biết cảm ơn,cảm ơn,xin thanks tất cả các quý AE ngệ nhân
Thân/thanhglass

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Lời chúc hơi muộn nhưng vẫn còn kịp, hehe. Chúc mừng anh thêm tuổi mới thành công nhiều hơn nữa, chim mỗi lúc một sung hơn, thẳng hơn và bền hơn! keke
Gửi anh tấm hình vui vui!

T
hân.

Lam_cauxeo

Chào Mào Danh Dự
Hi hi chào cả nhà,hôm nay lu bu quá h mới lên diển đàn.thật là cảm động vì SN đả bị rò rỉ thông tin và được các AE chúc mừng thật là HP quá.tuổi này mà được chim luôn(căng cứng,thẳng tưng,và đụng nóc nhà)thì không còn gì bằng.qua topic này thanhglass chỉ biết cảm ơn,cảm ơn,xin thanks tất cả các quý AE ngệ nhân
Thân/thanhglass

Khônh biết sáng mai ra hội .có ai cho mình ăn sáng không nữa.bác THANH ak

Thế

Cầu xéo cào cào ngon lắm Mai Anh Thanh mua 1 bịch rồi cắt chân mời Anh Lâm ăn cho căng chym. Keke