Happy Birthday To Đại Sứ Chào Mào TINATINO

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Thêm một tuổi thêm một nép nhăn mà sao anh cười vui thế hay là có được nhiều quà trong ngày này nhỉ? Chúc anh thành công trong cuộc sống, sức khỏe dồi dào trong mỗi chuyến đi giao lưu khắp với anh em mọi miền và luôn luôn thừa lửa đam mê anh nhé!

P/s: E là em kết món quà của anh Bình lắm đây, kaka. Không biết chiều nay có cái món này trong thực đơn không nữa. keke

Mừng Anh thêm tuổi lồng, Chúc anh sức khỏe - hạnh phúc.

gởi anh hầm rựu, cứ uống từ từ.

hlongruby

Đam mê chào mào
Happy birthday to anh Tinatino.Chúc anh tuổi mới sức khỏe thành đạt và hạnh phúc

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chúc mừng anh trai tinatino thêm tuổi mới. Chúc anh luôn khoẻ mạnh, thành công trong công việc và bộ sưu tập chào mào của anh tăng thêm nhiều Cup & cờ.:D:D.

Thân.

cmtegiac

Chúc mừng anh Tâm thêm 1 mùa lồng nữa. chúc anh và gia đình luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc

toiyeuchaomao

Chào Mào Phú Yên
Chúc mừng sinh nhật bác Tâm . chúc sinh nhật vui vẻ thành công trong mọi lĩnh vực
thân

impala

Chim Thầy
Chúc mừng sinh nhật a Tâm nhé... mới ngày nào cái bánh có 2 trái bưởi... giờ đã 1 năm rồi hjhj

nhocloclaoca

Chúc anh sinh nhật vui vẻ , hạnh phúc , tuổi mới thêm dồi dào sức khoẻ và luôn thành công trong cuộc sống !

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Chúc A sinh nhật vui và hạnh phúc. Chúc A Chim luôn luôn căng, cò lúc nào củng cứng, thêm tuổi lồng mới thêm nhiều giải mới nhe a

sonbt

Chúc anh sinh nhật vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và đàn chim thân yêu !

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Chúc mừng sinh nhật Đại sứ!

Chúc anh có thật nhiều sức khỏe! Nhiều chim hay! Nhiều thành công mới trong cuộc sống!

haidch75

Chúc mừng sinh nhật a Tâm, chúc Anh và những người thân yêu luôn gặp những điều tốt lành trong cuộc sống !!!
Happy birthday !!!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chân thành cám ơn tình cảm cuả anh em đã dành cho mình. Mình thật sự cảm thấy thật hạnh phúc và rất vui khi đọc những lời chúc đầy chân tình và ấm áp như thế này. Dù anh em có thể chưa biết hết mặt nhau, chưa một lần tâm sự, chỉ qua cầu nối từ thú chơi và diễn đàn chaomao.org nhưng anh em đã xem mình như là một người thân.
Mình chẳng biết bày tỏ gì hơn, có nói nhiều cũng bằng thưà chỉ gửi tới Anh em lời chúc sức khoẻ, hạnh phúc và niềm đam mê cháy bỏng cùng chim cò. Mong anh em đón nhận tình cảm cuả mình khi đến với anh em như cái tên " TÂM" đã gắn theo mình đi hết suốt đời.

Một lần nưã xin chân thành cám ơn toàn thể anh em trên diễn đàn chaomao.org!
Thân chào, tinatino

vumao79

Chiến binh 171
chúc anh tâm vui, khỏe, trẻ, nhiều em út kakakakaaaa..
Em vũ thân.

Lam_cauxeo

Chào Mào Danh Dự
A chúc Tâm sinh nhật vui vẻ.luôn hạnh phúc bên gia đình và người thân

Thân/LÂM