[HCM] Chúc mừng anh Duy-MC (Duy mờ cờ :D) đã lên chức bố

Leodevincy

Chào mào Việt
Chúc mừng vợ chồng Duy - Nga nhé! Chúc cháu luôn mạnh khoẻ, chóng lớn.
P/S : Nhân sự kiện này, xin hân hạnh tài trợ cho cháu tui 1 năm sử dụng khăn ướt NANO miễn phí.
Thân chào, tinatino.

Hoan hô,hoan hô.Chúc mừng,chúc mừng.Ngày mong đợi nhất của đại GĐ Chú củng đã tới.
Thanhglass xin tài trợ cho chú chim non đáng yêu một năm dùng cám CM Cô Gái Hà Lan miển phí.kkkke
Thân/thanhglass
Hohoho, quả này trym bác Duy nhà ta khỏi sợ 'ảy chỉa' rồi vì có khăn ướt NANO :D. Còn trym non nhà bác mà ăn cám Cô gái 'Hà Lan' thì lớn lên chắc là trym khỏe mạnh như lực sỹ, trym căng quanh năm, chơi bền phải biết keke

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

cmtegiac

chúc mừng bác Duy MC đã thăng chức. Chúc anh chị luôn mạnh khoẻ để chăm sóc chú MT đầy triển vọng này nhé

hungbmw

chúc mừng gia đình anh đã có thêm thành viên mới. Chúc chim con sớm ché :)

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
Thay mặt gia đình. Xin chân thành cám ơn Đại gia đình chaomao.org đã quan tâm chia sẽ niềm vui cùng gia đình. Một lần nữa xin chân thành cám ơn tất cả mọi người.
Thân chào!
Duy-MC

SherlockTN

Chúc mừng gia đình anh chị có thêm thành viên mới. Chúc chú tơ này hay ăn chóng lớn :D.

thaphuongkhach

Administrator
Quá đã luôn, chúc mừng vợ chồng 2 bạn Duy - Nga nhé! Chúc cháu hay ăn, chóng lớn...

thaphuongkhach

chúc mừng v/c a Duy nha! kỳ này có má trắng rùi làm sao đi giao lưu xa xa được ta hjhj chúc mừng! chúc mừng!!!!

DaiSy

Hạnh phúc!!!!!!!! Chúc mừng Anh Chị, chúc pé chóng nhớn!

pepsi47

Moderator
Chúc mừng gia đình a có thêm một thành viên mới, thân pepsi47.

Nguyendinhcuong

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng vợ chồng duy nhé ,chúc bé mạnh khỏe chóng lớn ,học giỏi,đẹp trai (hơn ba nhiều)!H