Hoàng tử của lòng em đã trở lại....

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Rất là mừng khi em nó mùa này có vẻ căng đây, kịp lúc hơi rảnh rồi post Clip cho AE chém chuẩn bị cho em nó đi dợt sao 2 năm ở nhà....

Ps/ chuẩn bị dợt em nó thôi anh Quangana!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Ché hoài thấy ghét, chán chim gì mà toàn nghe chéc chéc khang vậy anh cmnhatrang?

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Ché hoài thấy ghét, chán chim gì mà toàn nghe chéc chéc khang vậy anh cmnhatrang?

Tại em nó ưc quá đó Tuyến ơi với lai gần 2 năm nay từ khi mém bị cướp em no phải ở nhà không ah, thêm phần bận quá khg có cho nó đi dơt đc...

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Tại em nó ưc quá đó Tuyến ơi với lai gần 2 năm nay từ khi mém bị cướp em no phải ở nhà không ah, thêm phần bận quá khg có cho nó đi dơt đc...

Sặc! Cầm "khủng long" thì phải cẩn thận đúng rồi anh trai!!!
Muốn cho em nó đi dợt mà nghe đau tim quá anh há! =))

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org

Sặc! Cầm "khủng long" thì phải cẩn thận đúng rồi anh trai!!!
Muốn cho em nó đi dợt mà nghe đau tim quá anh há! =))

Nghe anh nói mà đau tim thiệt, thế thì tội em nó trong hai năm qua. Hay cho em nó vào SG du lịch đi anh ơi!

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
2 năm hay là từ năm ngoái đến giờ chưa đi vậy a

CMQN

nếu ko nhầm hoàng tử này là a chiêu phát hiện,a lăng và bác vào rước e nó về,đúng ko bác.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
nếu ko nhầm hoàng tử này là a chiêu phát hiện,a lăng và bác vào rước e nó về,đúng ko bác.

Không phải bạn ơi, con này lâu lắm rồi, em trước như bạn nhớ là con khác, chỉ co đc mấy chấm thôi!
Thân!

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Con này đẹp quá lại nét chơi đuôi bug xòe , quá đẹp a ơi :)

chimcuccu!!

nghe mà ức chế quá đi bạn ơi.lâu k được thể hiện thế này mà cho đi vế chắc điên đảo hơn. chúc mừng!