Huế vs Quảng Trị

lexuschantrau

Ông anh mới mua 2 con chim khá hay, mới ra mà vẫn có điện. Tính cướp 1 con về mà chưa biết chọn con nào nhờ các cụ tư vấn. Em vhơi cafe vui thôi ạ, nhưng vẫn khoái con nào vừa chơi đẹp và bền, con Quảng Trị hay, tướng hổ báo như chim bắc nhưng giọng cũng cộc dở luôn :D Trái Huế - Phải Quảng Trị
Thanks các cụ :D

NAMNT

thích con nào thì bắt con đó. bạn chơi thì phải thích. không ai tư vấn được. 2 con đều đẹp. Huế k nghe giọng rõ nên k biết. tướng v cach chơi thì con bên phải là ok rồi. đòi hỏi chơi đẹp v giọng hay thì khó bạn ơi. chọn nước chơi đi. còn giọng thì nuôi 1 con giọng nhứt nách để mà nghe giọng thôi

lexuschantrau

thích con nào thì bắt con đó. bạn chơi thì phải thích. không ai tư vấn được. 2 con đều đẹp. Huế k nghe giọng rõ nên k biết. tướng v cach chơi thì con bên phải là ok rồi. đòi hỏi chơi đẹp v giọng hay thì khó bạn ơi. chọn nước chơi đi. còn giọng thì nuôi 1 con giọng nhứt nách để mà nghe giọng thôi
Hì thanks bác. nói chuyện để ae bình luận là chính, thich thì e thích con bên phải hơn :D

ti_do85

Con bên phải giọng nghe cũng được mà, con này gấu phết. Dí con kia liên tục, Quảng Trị mà vùng nào vậy bác?