Kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký

A

anh can em 1996

Guest
tot nhat sau khi tam anh em nen trum khit treo len sat ton.nhug chu y la phai cung cap nuoc day du nha

Điếu Cày

Các bác kích hoạt cho em cái, e đã làm theo hướng dẫn mà chưa thấy gửi mã kích hoạt qua email em gì cả

tdtd

RePly lần thứ 2 này............................sao vẫn không vào các mục được Mod, Min ơi

chimtroicabien

chimtrocabien khi nào mới được kích hoặc đây mod, bình thường các diễn đàn khác chỉ vài giờ thôi mà sao "PHE TA" nâu thế

Điếu Cày

Có mod nào kích hoạt giúp cái nào, sao mấy hôm nay chẳng có mod nào onine kiểm tra, quản lý diễn đàn nhỉ. Làm ăn tắc trách quá. có sự thất vọng không hề nhẹ

chaomaohl

híc. tạo nick chưa kích hoạt giờ đăng nhập mãi không được, xin lấy lại mật khẩu bằng gửi thư về mail làm mãi mà chả thấy mail đâu. Thôi thì ta tạo cái mail mới vậy. AD reg lại giùm nick này với nha.

dang sen

Hi All AE,

Vì một số lý do chặn SPAM trong thời gian vừa qua, nên có một số nick ko nhận được email kích hoạt từ hệ thống hoặc đăng ký rồi mà vẫn chưa kích hoạt thì
vui lòng reply ở topic này. BQT sẽ tiến hành kích hoạt tài khoản để AE có thể sớm viết bài. Riêng topic này thì AE thành viên chưa kích hoạt vẫn có thể reply lại nhé. Thanks All AE và hy vọng AE sẽ có được nhiều thông tin hữu ích từ cộng đồng chào mào Việt Nam và chim nhà luôn căng lửa.

Chúc sức khoẻ,
Leodevincy
.
Thành viên ĐANG KÍCH HOẠT ?!