Kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký

thanhdinhbangoi

Hi anh,

Người vừa đăng ký xong còn bỡ ngỡ, ko rõ các topic đại loại như thế nằm ở đâu.

Nên em nghĩ, anh code lại thêm dòng chữ sau khi đăng ký: Gửi inbox vào nick abc, xyz gì đó để được kích hoạt, như vậy ổn hơn hoặc đưa link: http://www.chaomao.org/private.php?do=newpm&u=2 để mọi người click vào là vào màn hình gửi inbox luôn.

Vì đa số các spammer, botter họ thường reg acc = auto thôi.

Vài lời chia sẻ, có gì bỏ qua ^^

Thân.
thật tình rất bỡ ngỡ.

Tanchau1971

Chào bạn! Mình vừa tham gia điên đàn nhưng không được Mail kích hoạt mong bạn sớm giải quyết giùm mình.

binhnguyencntt

nho anh quoan tri vien kich hoat dung minh tai khoan binhnguyencntt voi, minh dang ky roi nhung trong gmail ko nhan dc mail kich hoat

tuongVL

Kính gởi Ban Quản Trị, Mình mới đăng ký thành viên nhưng chưa nhận được kích hoạt, mong BQT hỗ trợ. Trân trọng

namkhanh

Hi All AE,

Vì một số lý do chặn SPAM trong thời gian vừa qua, nên có một số nick ko nhận được email kích hoạt từ hệ thống hoặc đăng ký rồi mà vẫn chưa kích hoạt thì
vui lòng reply ở topic này. BQT sẽ tiến hành kích hoạt tài khoản để AE có thể sớm viết bài. Riêng topic này thì AE thành viên chưa kích hoạt vẫn có thể reply lại nhé. Thanks All AE và hy vọng AE sẽ có được nhiều thông tin hữu ích từ cộng đồng chào mào Việt Nam và chim nhà luôn căng lửa.

Chúc sức khoẻ,
Leodevincy
MOD xem ho acc mh dc kich hoat chua dm vs nao