Kế hoạch bẫy chào mào vào 3 ngày 24, 25 và 26/07 tại q9, long phước

crystalcandy

CHÀO TẤT CẢ ANH EM TRÊN THÀNH PHỐ HCM THÍCH BẪY CHIM,

Thông được nghỉ vào ba ngày 24/25 và 26/07. nếu Anh em nào rãnh hãy tranh thủ 3 ngày này, Thông sẽ trực tiếp dẫn anh em đi bẫy tại khu vực Quận 9 và yêu cầu mồi căng lửa nhé. hihi
-Cụ thể:
Ngày 24/07 bẫy tại khu vực Long Phước kéo dài xuống tới sông Đồng Nai.
Ngày 25/07: Bẫy chào mào tại khu vực nhà mình, Phước Hiệp, Long Trường và khu vườn cò
Ngày 26/07: Bẫy Chào mào tại khu Công Nghệ cao, giáp với Suối Tiên và sau đó vòng về Quận 2 đánh tại Bưng Ông Thòong.

Và đều quan trọng hơn, chủ nhật tuần này sẽ đánh chim tại Long Phước, tập trung tại nhà Thông vào 5h45p. Gần Chợ Long Trường, Q9 trên đường Nguyễn Duy Trinh!
Số điện thoại của mình 0937820323.

r0cky90

minh không có chim mồi nhưng tham gia theo học hỏi được không

cocghe

ko thích bẫy lắm chỉ kết cái gặp ae vài chai thôi hâhhahah

Jack Dam

nghe là thèm mà dạo này bị chôn chân 1 chỗ, chỉ có thể đứng hóng mà thôi:p

Thanhchi89

Ở ngoài này toàn má trắng chán chả muốn đi. Bác cocghe đợi tin vui nhé

rtnvrb380

3 anh em thôi hả, vậy thôi em núp ở nhà nghe chim hót vậy. tính bon chen mà thấy lẻ loi quá :(

crystalcandy

Hỡi Anh Em,

Ai đi thì điểm danh nè. Mai có 1 anh ở bình triệu tham gia nữa, mồi 6 mùa
Lẫm có đi ko, rtnv có đi ko?

Jack Dam

đứng hóng mỏi chân quá để ngồi lót dép hóng, bẫy nhiều nhớ để phần tôi con nha bác Thông, dạo này bị chôn chặt chân, không thể đi đâu đc, anh em máu lửa quá

crystalcandy

đứng hóng mỏi chân quá để ngồi lót dép hóng, bẫy nhiều nhớ để phần tôi con nha bác Thông, dạo này bị chôn chặt chân, không thể đi đâu đc, anh em máu lửa quá
Trước mắt là có 3 tay chắc ăn rồi, 1 là anh thanh, 2 là anh Nhân, 3 là bạn em (A Thái), và em. Không bik bạn Lẫm gì đó có đi ko? Hồi trừa mới phơi nắng mồi, nó chưa căng lửa lắm. Hehe