Kế hoạch bẫy chim tại q9 ngày 2/8/2015

cocghe

ủa chứ kg phải Thanh đi chỗ hôm nay hả , chiều mai Neo ôm điện thoại ngồi hóng ,
mách nhỏ cho AE là chỗ lê văn việt có lẩu bò ngon lắm
trời sáng mai em còn đi làm anh ah, cho xong còn giao nhà anh ơi, rùi chiến tiếp
sao inbox ko được anh. xóa bớt tin đi

neo

Hahaha. Sao anh Neo bik chỗ lẫu bò lê văn việt hay dạ hahaha.

trước đi làm thầu trên đó rồi bên khách hàng dẫn đi nên biết

ông này chuyên ăn nhậu mà, anh còn gọi ổng bằng sư phụ đó

cái này phải nói ngược lại mới đúng , ai ghé nhà Neo hái xoài về uống hết 1 cốc rượu vậy ta

P/S ngày mai nhớ gọi định rtnvrb380 đi chung cho vui nha Thông

cocghe

Nói nghe ghê qua, giang hồ cừoi chết a ơi
trước đi làm thầu trên đó rồi bên khách hàng dẫn đi nên biết

cái này phải nói ngược lại mới đúng , ai ghé nhà Neo hái xoài về uống hết 1 cốc rượu vậy ta

P/S ngày mai nhớ gọi định rtnvrb380 đi chung cho vui nha Thông

Jack Dam

mấy bác bẫy bắt sao rồi, lập nhiều chiến công chứ, em dao này bận quá, chim cò dạo này nhìn thấy mà chán, ngồi hóng xem.

ca_chep

mấy thánh giờ này im ru chắc tăng 2 tăng 3 gì ròi
images

link_ken

tình hình sao rồi mấy anh :) mồi em rớt lông đang gần xong lông nên mấy kèo này không tham gia được :)...mồi rớt lông cái em ở ẩn không lên 4rum check tin tức luôn

crystalcandy

Báo cáo là đi bẫy chỉ có em và anh Vũ quận 2. Chim lúc e đi bẫy thì e vào chỗ cặp chim cũ tai đấu tại long phước hồi 1 tháng trước. Vừa treo mồi 2p nó về đấu ngay và nó lặng lẽ bay đi mà ko đá. Bùn quá lại dời đi. Nơi đây có 1 bầy 6 con. 2 bố mẹ, 2 cap ma trang. Chẳng thèm bay tới chỗ moi. Vo tư ăn và vô tư bay di. Cuoi cung ve nha luc 12h và ngu 1 giac hehehe

vienhai

Bữa nào đi bẫy cho e đi ké nhé ! E ở TPHCM quận TÂN PHÚ ! Hi chim e thay lông rồi ! Có đi cho e đi chơi vs nhé ! Mốt chim e xong lông mấy a cho phép e đi kèm nó theo được không ạ ! Chim mới tập lụp thôi ạ

crystalcandy

Bữa nào đi bẫy cho e đi ké nhé ! E ở TPHCM quận TÂN PHÚ ! Hi chim e thay lông rồi ! Có đi cho e đi chơi vs nhé ! Mốt chim e xong lông mấy a cho phép e đi kèm nó theo được không ạ ! Chim mới tập lụp thôi ạ
. Tầm 2 tuần nữa đi bẫy là vừa. Chim giờ này phải gần xong lông hết chứ!!!

vienhai

Chim e mới rụng thôi chắc tại chim xẫy e bẫy lại đứng lông với e chưa có kinh nghiệm :(

cocghe

Chưa có kinh nghiệm trận mạc thì bác chịu khó đi nhiều vào cho nó quen, chứ để nhà hoài sao mà bắt bổi
Chim e mới rụng thôi chắc tại chim xẫy e bẫy lại đứng lông với e chưa có kinh nghiệm :(

vienhai

Thì h e mới xin đi theo mấy a nè chứ e đi 1 mình cũng chán ! E trước chơi cu gáy thành ra chuyển qua này không biết gì hết chơn