Kết quả Hội thi tiếng hót chào mào huyện Đại lộc - Quảng Nam mở rộng lần I năm 2012

baoan193

cái lồng đó là bác minhgas cầm con 51 (em 53 mới đoạt giải nhất đó)thì phải? cái áo lồng giải KK ở Thủy MỘc mà!!!
E không nói cái lồng anh minhgas cầm mà e chỉ nói là cái lồng vuông a minhgas sở hữu thôi(áo lồng hoa màu xanh). Còn cái lồng ảnh đang cấm chính là con 53 giải nhất đấy ạ
Cuộc thi có tổng là 130 thí sinh tham gia, rất tiếc chú chim đoạt giải nhất trong cả cuộc thi không chét chẻ.
Theo e quan sát thì chỉ có con chim số 08 ché ở vòng 1 nhưng sau đó vào vòng 2 thì toàn tự kỉ, chủ của con số 08 này là người quen của mình, ở Phong Thử

minhgas

Chào mào cùi bắp
Chim 53 gốc Bình Định bạn ạ! Mình thì cầm con chim số 130 vòng sơ loại ché 2 lần nhưng vô vòng 2 thì chỉ có đứng há mỏ xỉa lông :(
Chim đi thi rất ít khi ché vì toàn chim cứng gặp nhau nên ít có con nào đủ bản lĩnh để ché bạn cũng nên tham gia thi thử vài lần sẽ rõ ngay:cool:. Chúc may mắn

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Chúc mừng ku đã là hotboy ...hehehe.
Con này hiện đang lên chân, chơi ổn định ... nhưng đừng lên quá, coi chừng 8/7 tới là hổng chân đó ... cái e ni là tui rành lắm nè ... :p
8/7 đi nhớ mang mũ bảo hiểm nghe ... coi chừng bị chém ... kekeke