Không phải là chuyện cổ tích, AE xem hộ nhé chào mào thái nguyên

ninhquanghuy

đây là chú bổi bẫy hôm qua,sập bẫy rồi nhưg lưới bị mắc cây chim ra mất,mắc lại lưới 5 phút sau e nó quay lại và tạch
em này đấu hơn 2 tiếng mới chịu nhảy cầu
cả 2em này đều nằm trong số 4 em bẫy tại thug lũng mà các bác bảo nghe như chuyện cổ tích,hihi.em mới ghi âm đc đoạn chúng nó hót đấu sáng nay ở nhà em thôi,hôm nào quay đc video e sẽ đăng cho ae thưởng thức
mong là cm Thái Nguyên nói riêng và cm Bắc nói chung sẽ có chổ đứng trong giới giang hồ ^^

ninhquanghuy

mình quay gần nó chưa dám thô,mình ra xa la chơi ầm ĩ,không tin sẽ co clip cho bạn coi

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
đây là chú bổi bẫy hôm qua,sập bẫy rồi nhưg lưới bị mắc cây chim ra mất,mắc lại lưới 5 phút sau e nó quay lại và tạch
em này đấu hơn 2 tiếng mới chịu nhảy cầu
cả 2em này đều nằm trong số 4 em bẫy tại thug lũng mà các bác bảo nghe như chuyện cổ tích,hihi.em mới ghi âm đc đoạn chúng nó hót đấu sáng nay ở nhà em thôi,hôm nào quay đc video e sẽ đăng cho ae thưởng thức
mong là cm Thái Nguyên nói riêng và cm Bắc nói chung sẽ có chổ đứng trong giới giang hồ ^^
Chúc em nó sẽ trở thành một chiến binh thực thụ. Mong em nó làm rạng gianh cho chào mào Miền Bắc

chaomao571990

B ở Thái Nguyên. Hôm nào rảnh mang chim ra Cafe Phố Cũ dượt. Ae chơi vào 8h CN hàng tuần.

gabong

con mồi của bác chông thế mà lại hay nhỉ, mong có cái clip em nó chơi

N

namkiet

Guest
Bổi đẹp quá nhưng chưa thấy ra giọng .Tương lai quá, chúc mừng bạn.
Thân

buingoctu89

tưởng cái gì cổ tích cơ.không bằng mấy con má trắng nhà mình hót ráng.thành thật chia buồn cùng bác nói riêng và chim bắc nói chung.
thân

cuchim

ừh mình có tg sẽ đi
Ồ không ngờ lại gặp người nhà mình trên đây bạn ở chỗ nào thái nguyên vậy nếu gần hôm nào anh em mình đi giao lưu học hỏi mình cũng có 2 em mồi đang trực chiến đây mồi của bạn chắc khủng lắm có gì cho anh em tý clip em mồi hay được không bạn thank.