Khai trương cội dợt chim chào mào Song Huy khu Trung Sơn (Quận 7-8-Bình Tân và khu vực lân cận)

conmalem

Nếu như trước đây, thú chơi chim cảnh chủ yếu dành cho người cao tuổi và mang tính nhỏ, lẻ, cá nhân thì hiện tại, chơi chim đã trở thành phong trào thu hút nhiều người tham gia với quy mô lớn và được tổ chức bài bản thành các hội thi, câu lạc bộ, trường chim.

Nhằm thúc đẩy thú chơi tao nhã này nói chung và "thú" chơi CHÀO MÀO nói riêng, nay clb chim cảnh SONG HUY xin ra mắt đến quý ace nghệ nhân:
+ Cội thoáng mát rộng rãi 300m2, nhiều cây cối, mát mẻ, điểm dợt cực kỳ yên tĩnh ít xe cộ qua lại ồn ào.
+ Dàn sào treo chim được đầu tư nhiều, toàn thép, vững chắc không sợ gió lớn, sào treo chim sức chứa khoảng 300 lồng chào mào. Có mưa thì ngồi mái che.
+ Giá cả nước uống bình dân, cùng với những món điểm tâm có thể nói là rất hợp khẩu vị dưới tay bếp trưởng là chị chủ Cội :D.
+ Cung cách phục vụ chu đáo, có WIFI cho ae theo dõi forum chaomao.org mọi lúc mọi nơi:eek:
+ Thời gian dợt từ thứ 2 đến CN
+ Cội tọa lạc tại địa chỉ : số 2 - đường 1C - P.Bình Hưng - Bình Chánh (khu Trung Sơn, dưới chân cầu Him Lam).
+ Mọi góp ý và trao đổi qua số đt: 01234 22 32 42 A.Minh - 0932 79 8558 A.Hiệp

Rất vui được đón tiếp quý ace nghệ nhân gần xa đến giao lưu-trao đổi kinh nghiệm cùng Cội chim Chào mào chúng tôi.

heo_sua

Cội nhìn khá thoáng mát, dàn sào đầu tư bài bản. Chọn ngày làm cái giải khai trương cội cho hoành tráng đi anh. Chúc mừng các nghệ nhân quận 8 có chỗ dợt chim lý tưởng.

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Cội đẹp và chuyên nghiệp quá !

Thân chúc anh em ngày càng phát triển vững mạnh quy tụ được đông đảo anh em đam mê Chào Mào !

P/s : khi nào rửa sào mới thông báo cho anh em biết nhé anh Bi ơi !

mu_tit_chao_mao

Chúc cội Song Huy hoạt động hiệu quả, quy tụ được nhiều nghệ nhân và nhiều "cọp" về sinh hoạt!!

Thân chúc anh em ngày càng phát triển vững mạnh quy tụ được đông đảo anh em đam mê Chào Mào !

nhà nằm giữa 2 cội đẹp sáng đi chơi cũng phải suy nghĩ xem đi cội nào thiệt là nhức đầu quá hả bác

Leebul

Quản lý nhiều BOX
nhà nằm giữa 2 cội đẹp sáng đi chơi cũng phải suy nghĩ xem đi cội nào thiệt là nhức đầu quá hả bác

Haha..đúng vậy bác thanhhuyen_mobile, chắc tranh thủ cuối tuần thứ 7 uống cà phê chim quận 7 , cn lại chim cà phê quận 8 quá...

Quá đã !

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Nhìn cội quá đẹp và đày đủ tiện nghi cho các nghệ nhân khi dợt chim.
Thứ nhất: Không gian quá đẹp thoáng mát rộng rãi.
Thứ hai: Nghệ nhân không lo vì đói.
===> Chúc CLB ngày càng phát triển hẹn ngày qua giao lưu cùng mọi người
Thân: Phụng Nguyễn Tấn

conmalem

Cội nhìn khá thoáng mát, dàn sào đầu tư bài bản. Chọn ngày làm cái giải khai trương cội cho hoành tráng đi anh. Chúc mừng các nghệ nhân quận 8 có chỗ dợt chim lý tưởng.

cội dợt chim lý tưởng quá! chúc Song Huy khai trương thành công tốt đẹp!

Chúc Song Huy ngày càng lớn mạnh.

Chúc cội Song Huy hoạt động hiệu quả, quy tụ được nhiều nghệ nhân và nhiều "cọp" về sinh hoạt!!

một cội có dàn sào đáng mơ ước!!

Thân chúc cội phát triển vững mạnh.

Nhìn cội quá đẹp và đày đủ tiện nghi cho các nghệ nhân khi dợt chim.
Thứ nhất: Không gian quá đẹp thoáng mát rộng rãi.
Thứ hai: Nghệ nhân không lo vì đói.
===> Chúc CLB ngày càng phát triển hẹn ngày qua giao lưu cùng mọi người
Thân: Phụng Nguyễn Tấn

Cội đẹp quá, chúc mừng SONG-HUY phát triển mạnh nhé

Cội đẹp, rộng và thoáng quá, phong cách rất chuyên nghiệp!

Quá tuyệt vời rồi. Chúc hội ngày càng vững mạnh. hihi

Cội đẹp và thoáng mát quá, chim xong lông sẽ ghé giao lưu, thanks!

Chúc cội ngày càng phát triển.

chúc cội ngày lớn mạnh.nhìn điểm tâm là căng lửa rùi.
Rất vui đc ace nghệ nhân ủng hộ, chắc chắn sắp tới sẽ có 1 dịp giao lưu nho nhỏ để giao lưu.
Một lần nữa chân thành cảm ơn và chúc sức khỏe ace, chúc chim cò ace nghệ nhân luôn căng cứng ạh.

Rungcay

Cội song huy có nhiều chim hay nhân tài xuất chúng ko đó mọi ng