Khe Sanh nhà t2t

• Người khởi tạo t2t
  • Ngày bắt đầu

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Em này chỉ được mỗi cái mau mỏ, đảo nhiều giọng, còn nết chơi có lăng xăng nhưng ít cánh. Đang chăm lại hy vọng sau đợt lông mùa này sẽ chơi tốt hơn.

Nhờ AE nghe thử xem có đúng Khe Sanh không nha.

THACHLUUMOC

chim âm tốt và đanh thép quá chủ tóp.
bác nào vùng khe sanh và am hiểu chim nơi đó rúp chủ tóp nhe.

gaututi

chim giọng tốt thật, đanh luyến láy,
chúc bạn và chim luôn căng cứng

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
chim âm tốt và đanh thép quá chủ tóp.
bác nào vùng khe sanh và am hiểu chim nơi đó rúp chủ tóp nhe.

mau mỏ thế thì tốt rồi bác

chim giọng tốt thật, đanh luyến láy,
chúc bạn và chim luôn căng cứng

Thanks các Bác

Clip này cũng quay khá lâu rồi, vì mình rất thik em nó nên đã giữ em nó lại đến bây giờ. năm rồi cho về quê gần năm để gần gũi với thiên nhiên và mới đem em nó về lại tuần rồi. dưới quê hay được cọ sát chim ngoài tự nhiên về nên bây giờ thấy nết cũng đã dữ lên rất nhiều nhưng mỗi cái là cái nết nhát người lạ chưa thuần được (thấy người lạ như muốn dẫy chết ấy).

thanhlong_mechim

Chim đang độ căng thì phải xúc sạo, nhảy nhiều. Giọng hay, đảo tốt; thiếu cặp cánh nữa thì toàn vẹn

minhhylong

Dạo này chim anh Thái trong ngoài gì cũng căng lửa quá nha. Chúc mừng anh!

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Chim giọng tốt quá.

Giọng hay quá.

Chim đang độ căng thì phải xúc sạo, nhảy nhiều. Giọng hay, đảo tốt; thiếu cặp cánh nữa thì toàn vẹn

chim giọng hay ,có dịp về quê mình tuyển 1 chú khe sanh thoi...

Giọng tốt quá

hay quá em ơi em nó có vẻ lăng tăng quá

Thanks các Bác, cứ mỗi sáng bật đèn lên là em nó quất đến tối mới thôi, sáng nay còn ché ầm ầm làm không ngủ được, hehe...sướng

Có cho không thì bảo kakakkakkaakaak

đổi em giải top 20 Đà Lạt hem???khakha

Dạo này chim anh Thái trong ngoài gì cũng căng lửa quá nha. Chúc mừng anh!
Xuỵt xuỵt, giờ hết căng òi

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Anh quay mờ ảo quá làm xấu đi hình ảnh of em Siêu Mẫu này anh ơi. Bữa nào a ra ngoài nắng cho ae ngắm cận cảnh nhe anh.
P/S: cọp về nhà em rồi anh. Nói nhỏ " hồi đêm có tới 2 người trăn trở ko ngủ đc". Bí mật nha anh. Kaka

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Anh quay mờ ảo quá làm xấu đi hình ảnh of em Siêu Mẫu này anh ơi. Bữa nào a ra ngoài nắng cho ae ngắm cận cảnh nhe anh.
P/S: cọp về nhà em rồi anh. Nói nhỏ " hồi đêm có tới 2 người trăn trở ko ngủ đc". Bí mật nha anh. Kaka

hehe,

p/s: Cọp về nhanh thế. Chúc mừng niềm mong ước của chú đã thành hiện thực. 2 người không ngủ được biết rùi...1 là chủ chim còn 2 là...tự hiểu..hehe

chaomaotd

Đoán thử nha bác: Giọng này là chim từ cây số 4 đến cây số 6 ( đường từ Khe Sanh đi Hướng Phùng ), chim Khe Sanh ở những dãy đồi bên trái từ cầu Khe Sanh đến cây xăng Tân Liên theo mình đánh giá là giọng hay và dài nhất Khe Sanh.