lân!!! chào mào

cmtegiac

chim đẹp đấy bạn ơi, chuẩn tê giác húc rùi hii. Chờ dịp lên dàn xem em nó đè chim khác là ucf ngon lành thôi

luugiabao1

mào đẹp quá...bóng bộ cũng thế...nhìn là đã thích cái mào e nó rồi
chim ở đâu vậy bác

3Ray

Bạn bỏ cái chi dưới lồng vậy; Bạn bỏ lá xoan để trị mạc à? Bạn bỏ phía dưới tấm lót cho hầm hơi mới có tác dụng; bỏ như vậy em nó cứ nhìn xuống (canh chừng) hoài nên k dám chơi.

roxynghia

chim đẹp đấy bạn ơi, chuẩn tê giác húc rùi hii. Chờ dịp lên dàn xem em nó đè chim khác là ucf ngon lành thôi
thank bác có dịp là em đăng lên.

mào đẹp quá...bóng bộ cũng thế...nhìn là đã thích cái mào e nó rồi
chim ở đâu vậy bác
chim ở Đà Nẵng bác ak.

cái gì ở đáy lồng thế bạn, nhìn khiếp quá.
lá xoan đó bác.

Bạn bỏ cái chi dưới lồng vậy; Bạn bỏ lá xoan để trị mạc à? Bạn bỏ phía dưới tấm lót cho hầm hơi mới có tác dụng; bỏ như vậy em nó cứ nhìn xuống (canh chừng) hoài nên k dám chơi.
hiii... tại mấy bữa đi xa nên bỏ ở trên... ở dưới em cũng có bỏ vô lun.

chaomaogiotnuoc

Nhìn thấy thích quá , cái mòng cong nhìn ngầu thiệt. Chúc mừng bạn nhé, nếu mình mà có em như vậy có cho vàng mình cũng không đổi....hehehe

vinhson

ôi.....cái mào tê giác quá đẹp, niềm mơ của e bấy lâu nay, đến giờ vẫn chưa sở hữu dc e nào. hixhix

xuanhuy008

Chim mào đẹp quá.
Lạc đề chút. Bạn trị mạc bằng lá xoan mình khẳng định với bạn là không hết. Mình cũng vừa mới bị xong, đã thử và hoàn toàn ko hiệu quả. Cũng may là đã giải quyết dứt điểm - quá nguy hiểm.
Tốt nhất bạn nên ra tiệm thuốc thú y mua Ecof, về pha liều cao gấp 20 lần liều hướng dẫn ghi trên nắp chai. Sau đó cho chim qua lồng sắt 1 thời gian. Vệ sinh lồng đang bị rận thật sạch, phun thuốc, tháo bố lồng ra. Nếu không thì sau khi phun thuốc tầm 10 ngày, rận sẽ tái xuất hiện.

roxynghia

Chim mào đẹp quá.
Lạc đề chút. Bạn trị mạc bằng lá xoan mình khẳng định với bạn là không hết. Mình cũng vừa mới bị xong, đã thử và hoàn toàn ko hiệu quả. Cũng may là đã giải quyết dứt điểm - quá nguy hiểm.
Tốt nhất bạn nên ra tiệm thuốc thú y mua Ecof, về pha liều cao gấp 20 lần liều hướng dẫn ghi trên nắp chai. Sau đó cho chim qua lồng sắt 1 thời gian. Vệ sinh lồng đang bị rận thật sạch, phun thuốc, tháo bố lồng ra. Nếu không thì sau khi phun thuốc tầm 10 ngày, rận sẽ tái xuất hiện.
Cách của Bác là wa tốt rồi. Ở đây 2 ngay e thay lá 1 lần

longteo48

chim đẹp quá. chúc bác chăm sóc e nó tới nơi tới chốn thành tài. hì "tướng đã có"