Lại 1 cánh chim từ NHA TRANG đã bay ...

chuột

con 060 này nếu ko nhìn tận mắt nó chơi mà chỉ nhìn qua hình ảnh chắc khó ai giám mua. lông quá xấu quá
nhìn tướng đứng xòe đuôi cúp cầu mào lân họng bò hoàn hảo vậy mà bác còn chê thì chịu rồi . chúc mừng thủy mộc lại có thêm 1 con cọp trong cội

Vo_danh_khach

Từ TP này, người đã ra đi ... Phải công nhận chim Nha Trang ra đi nhiều thật. kể ra vùng đất này hay thật

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Chú chào mào SBD 060 , chơi đẹp mắt - phong cách nhất giải 9/6 Festival vừa qua, đã được chuyển nhượng vào Sài Gòn với giá xứng đáng cho 1 chú chim đẳng cấp.

Người chủ mới đã có cơ hội xem tài năng của 060 rất kỹ càng và đem lòng yêu mến, muốn sở hữu. Lúc này, anh Hiếu TQT cũng vừa tuyển được 1 em khác, mà theo mắt nhìn chim của anh Hiếu thì còn hay hơn con 060.

Bác Lăng viết thế chủ chim mới 060 chắc là ko vui rùi, chắc phải bắt lun em mới tuyển của Anh Hiếu thôi, hehe

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Thủy mộc dạo này nhập hộ khẩu nhiều quá ta,toàn là cọp và sư tử nha.chim hay lại hội tụ về sg hết rùi đây,xin chúc mừng.
Thân/ thanhglass

hovaten

Moderator
[/FONT][/RIGHT]
[/FONT][/SIZE]
Bác Lăng viết thế chủ chim mới 060 chắc là ko vui rùi, chắc phải bắt lun em mới tuyển của Anh Hiếu thôi, hehe

Anh Thái ơi,

Chỉ là trong mắt a H thôi, .... chứ 1 em ở dạng vua biết mặt chúa biết tên, 1 em thì chỉ mới ................................ ................... ..................... ............................ ...................... công an phường biết tên, thì chủ mới sẽ chọn con nào !

Thời gian sẽ trả lời : anh H sẽ được cười như Alex Ferguson khi rình làng số 7 mới là C.Ronaldo thay thế cho Beckham ra đi. Hay uất hận ôm Antonio Valencia mà cứ nhớ hoài CR7.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Thủy mộc dạo này nhập hộ khẩu nhiều quá ta,toàn là cọp và sư tử nha.chim hay lại hội tụ về sg hết rùi đây,xin chúc mừng.
Thân/ thanhglass

Anh Thanh nói thế e thấy tủi thân và hơi có tội rồi đây... Huhuhu....

Rainny

Anh Thái ơi,

Chỉ là trong mắt a H thôi, .... chứ 1 em ở dạng vua biết mặt chúa biết tên, 1 em thì chỉ mới ................................ ................... ..................... ............................ ...................... công an phường biết tên, thì chủ mới sẽ chọn con nào !

Thời gian sẽ trả lời : anh H sẽ được cười như Alex Ferguson khi rình làng số 7 mới là C.Ronaldo thay thế cho Beckham ra đi. Hay uất hận ôm Antonio Valencia mà cứ nhớ hoài CR7.

Đúng quá! Chú Lăng cứ đưa người ta lên rồi hạ người ta xuống, chừng nào mới được yên đây chú! Sài Gòn hay Nha Trang cũng là một nhà ORG mà!
Thank!

hovaten

Moderator
Đúng quá! Chú Lăng cứ đưa người ta lên rồi hạ người ta xuống, chừng nào mới được yên đây chú! Sài Gòn hay Nha Trang cũng là một nhà ORG mà!
Thank!

Phải chăng Rainy là anh HiếuTQT hay anh là chủ mới đất Sài ?

Rainny

Phải chăng Rainy là anh HiếuTQT hay anh là chủ mới đất Sài ?

Chú Lăng mà đoán được thì Rainy sẽ đãi 1 chầu[FONT=Helvetica Neue, Helvetica, Arial, sans-serif]Flamengo coffee!(không kèm trẻ em cmnhatrang)[/FONT]​

hovaten

Moderator
Chú Lăng mà đoán được thì Rainy sẽ đãi 1 chầuFlamengo coffee!(không kèm trẻ em cmnhatrang)

hahaha.... tự nhiên thấy mình nhỏ lại....có cho trợ giúp khg anh???

Chắc anh Hiếu TQT rồi.keke

Làm sao mình nói đúng mà anh chịu nhận a chính là Rainy, để mà nhận ly cafe đây.

Sáng mai thi Cửa Bé xong đ. Em sẽ gọi điện thoại a bắt chung cà phê

Nhớ chung , không khước từ nhé

Lakmobile

toàn onl đêm.a Lăng mát tay.chắc bữa nào gửi chim vài tuần cho a chăm quá.a có yh thi pm inbox e nhá a

chaomaoninhhoa

Chào anh em, theo thông tin mới được cập nhât, sáng naynthi quý tại cội Gia Định Sg, chú chim 060 vừa vào sg đã giành giải nhất. Xin chúc mừng chủ chim là anh Cường hội Thủy Mộc.
Quả thật rất ấn tượng với phong cách chơi của chú chim này.
Xin chúc mừng!
Thân

hovaten

Moderator
Hi Rainny,

Cháu có 1 ông ba rất đang tự hào.

Chăm chim có tay, chọn chim rất hay, .... giao du với đồng hữu ai cũng mến, chả có 1 người ghét, chỉ toàn kẻ thương.

Cho phép chú Lăng uống cà phê với ba cháu ngày mai nhé.

Thân.

Windy

Sao bảo thi chấm cả lông! mình chưa thi chim lần nào nên không biết!