Lại là lũ khốn nạn

thainguyen

mình đưa bài viết vào Phòng và Trị bệnh để mún nói rằng chuyện mình sắp muốn nói như là một căn bệnh khó trị của người chơi chào mào .lúc trưa mình đi học về cho 2 em chào mào cưng ăn cào cào xong ,1 em của mình để trong nhà còn một em mình treo trước nhà lun mình ngồi ngay đó lun (vì lúc treo em nó ra em nó chơi cánh sổ nên ghiền qá ngồi xem )mình ngồi một lúc sau tầm 5 phút 2 thằng chạy xe way vào hẻm nhà mình (thấy ăn bận đoàng hoàng mình cũng không để ý làm gì tại tưởng tìm người qen )nó xuống cuối hẻm vòng lên mình ngồi trong nhà nhìn ra cách chừng 3m đang xem em nó chơi 2 thằng khốn nạn chạy cái vèo thế là em nó và cái lồng mất tiêu (mình đã chạy theo mà k kịp bùn qá hjc) mình viết bài viết này để cho anh em cảnh giác đừng tưởng trong hẻm (hẻm nhà mình là hẻm cụt mà bọn nó còn dám...:()mà bọn nó không dám ...CÁC ANH EM HÃY CẬN THẬN HƠN NHA ..

cmtegiac

chia buồn cùng em, không biết nói gì hơn. Giờ nạn trộm cắp lộng hành quá, anh em đề cao cẩn thận, đi đâu cứ nhốt trong nhà thà chim bị nóng một chút hoặc bị tối một chút còn hơn treo ra ngoài, 5s cho mỗi lần trộm cắp, quá nhanh phải ko các bác

thainguyen

chia buồn cùng em, không biết nói gì hơn. Giờ nạn trộm cắp lộng hành quá, anh em đề cao cẩn thận, đi đâu cứ nhốt trong nhà thà chim bị nóng một chút hoặc bị tối một chút còn hơn treo ra ngoài, 5s cho mỗi lần trộm cắp, quá nhanh phải ko các bác
dạ anh nói qá đúng

ta.phuoc

Bọn khốn nạn, em cũng từng bị cảnh này rồi nên hiểu lắm, ngay trước mặt mình mà ko làm gì được, tức ói máu. Bác mua mấy lon bia về để sẵn trong nhà không tối nay lại khó ngủ.

hoangtinh

Xin chia buồn cùng bạn.Dạo này bọn điểu tặc lộng hành lắm,mình cũng còn hên hơn bạn là xém bị mất một em nhất trong nhà. các ae đề cao cảnh giác nhé. Thân cả nhà.

bientien

làm gì anh hô hào đi ạ.... gào ầm lên T.T...... ko biết anh thế nào chứ để thế sao được ... trước chỗ em có trộm mà ng` ta hô hào to lắm thế là mọi người biết phóng xe đuổi theo mà....T.T..... có ng` còn lao thẳng xe máy của mình vào xe bọn trộm cơ T.T..... chán thế.....

Tuann

Xin chia buồn cùng bạn!tôi cũng đã từng bị chúng nó lấy mất chim tôi hiểu lỗi buồn của bạn.

jang

tệ nạn muôn thuở không lời đáp,chia buồn cùng bạn!
ps:kiểu này anh em ta phải tự sắm cho mình cái roi điện để đề phong tầm gần quá hic hic

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Giờ chim tặc rất nhiều chỉ biết nói chia buồn cùng bác và cảnh báo anh em cần cẩn trọng hơn trong khâu treo chim.

Buddha

Bọn khốn nạn, em cũng từng bị cảnh này rồi nên hiểu lắm, ngay trước mặt mình mà ko làm gì được, tức ói máu. Bác mua mấy lon bia về để sẵn trong nhà không tối nay lại khó ngủ.
tưởng mua bia làm gì, thấy bọn nó trộm, vác lon bia ném vỡ đầu luôn....

thainguyen

cảm ơn bác đã chỉ cách

thainguyen

làm gì anh hô hào đi ạ.... gào ầm lên T.T...... ko biết anh thế nào chứ để thế sao được ... trước chỗ em có trộm mà ng` ta hô hào to lắm thế là mọi người biết phóng xe đuổi theo mà....T.T..... có ng` còn lao thẳng xe máy của mình vào xe bọn trộm cơ T.T..... chán thế.....
em hô tao lắm mà chạy theo có kịp đâu anh

hoangbop

Bác mất cảnh giác quá, bọn trộm bây giờ nó ăn mặc còn lịch sự hơn anh em mình ( vì ăn trộm, cắp dc mà ).