Lần này thì em đầu hàng thật rồi.

chaomao_tn

_Thảm kịch của em vừa mới xẩy gia hơn một tháng trước,với tất cả số chim chào mào của mình có hôm nay thì.
Chào mào mơ 4 lông đầu lưng vẩy cá hai bên cánh ba,bốn đốm nhỏ vừa gia đi được hơn một tiếng chim mới nhập khẩu được 3 hôm số tiền chắt chiu hơn cả tháng trời.Lần này thì lại bị con mèo không hiểu từ đâu gia một mắt bị chột nhẩy đu bám rơi cả lồng.Nghe tiếng chim kêu em vội chạy lên con mèo vẫn cố moi cho bằng được con chào mào mặc dù em đã ném một chân giày gẫy cả nan với tang lồng mang xác nó đi.Đau lòng hơn là nhà bên mới làm xong cái mái tôn nó đã trèo lên được từ đấy.
_Rất cảm ơn anh em diễn đàn ORG đã động viên chia sẻ,mình đã cố gắng cho một niềm đam mê nhưng thật sự quá buồn và chán nản không còn gì hơn là lời chia tay.
Chúc anh em đam mê chào mào luôn mạnh khỏe để góp sức xây dựng diễn đàn phát triển mạnh mẽ hơn.
Thân Chaomao_tn.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chia buồn cùng chủ píc. Đam mê thì cứ mê sao bác lại nãn giữa chừng vậy, dẫu biết rằng chặn đường phía trước khá chông gay. Chúc bác mau lấy lại tinh thần để tiếp tục sự nghiệp chào chào mào.

Thân

sieuquayhg

Chia buồn cùng bác nhưng đó là việc thường ngày ở chợ ấy mà bác. Em cũng bị nhiều rồi nhưng vẫn giữ lửa đây nè bác

khoant

Chia buồn cùng bác.thua keo này ta bầy keo khác.Trước mắt ta diệt hết mèo hay chuộc rồi mình tính tiếp tục niềm đam mê.

thaiduykha

_Thảm kịch của em vừa mới xẩy gia hơn một tháng trước,với tất cả số chim chào mào của mình có hôm nay thì.
Chào mào mơ 4 lông đầu lưng vẩy cá hai bên cánh ba,bốn đốm nhỏ vừa gia đi được hơn một tiếng chim mới nhập khẩu được 3 hôm số tiền chắt chiu hơn cả tháng trời.Lần này thì lại bị con mèo không hiểu từ đâu gia một mắt bị chột nhẩy đu bám rơi cả lồng.Nghe tiếng chim kêu em vội chạy lên con mèo vẫn cố moi cho bằng được con chào mào mặc dù em đã ném một chân giày gẫy cả nan với tang lồng mang xác nó đi.Đau lòng hơn là nhà bên mới làm xong cái mái tôn nó đã trèo lên được từ đấy.
_Rất cảm ơn anh em diễn đàn ORG đã động viên chia sẻ,mình đã cố gắng cho một niềm đam mê nhưng thật sự quá buồn và chán nản không còn gì hơn là lời chia tay.
Chúc anh em đam mê chào mào luôn mạnh khỏe để góp sức xây dựng diễn đàn phát triển mạnh mẽ hơn.
Thân Chaomao_tn.

thật là buồn chán, ko biết nói gì chỉ biết chia sẻ mất mát với chủ thớt

xuanhuy008

chia buồn cùng bác. em nghĩ trước khi bác tiếp lửa đam mê bác nên ngừng lại và tiêu diệt lũ mèo đã.
luôn luôn đặt bẫy......

chaomao^^py

Moderator
Tạm nghĩ 1 thời gian cho tâm trạng nhẹ nhàng hơn xem sao , nếu thấy còn lửa thì tiếp tục thôi , avatar của bạn ghi cái gì kìa keke

boygl88

con mèo đó mà gặp mình thì em nó đã chầu diêm vương đợt trước rồi, buồn

thai

nếu Có Đam mê thật sự thì ko bỏ dc đâu . nghe chim hót lúc trưa giúp em ngủ ngon . nhìn chim tắm làm tâm hồn em sảng khoái . Đi bẫy làm em thêm hứng khởi với cuộc sống . . . . cố lên bác ^^

nhatthang-tb

chia buồn cùng bác, cũng cách đây 3 ngày thui e cũng bị mèo hàng xóm lén sag chơi mất e chào mào mà e cưng nhât sáng giậy thấy lồng nằm ở giưới đất lác đác mấy cọng lông nữa nghĩ mà chua xót

chichche

Chia buồn cùng bạn,,,nghe cũng nản thật,,nhưng mà đam mê mà bạn,,,biết khi nào nó tắt được,,,để mộ thời gian nữa rồi chơi lại nha bạn,,cho nó thanh thản...
Thân

mecm

bác này xui thế,mới chết mấy con rồi h lại chết nữa,đi xem bói thôi bác,chia bùn cùng bác

manhtungtnhp88

Thân Chaomao_tn.
chia buồn cùng bác, nhưng hãy phấn đấu cố gắn vì niềm đam mê, thử lại lần nữa bác ah, hãy treo ở những nơi mà tụi đấy ko thể mò tới được bác nhé.Chúc bác vượt qua được nỗi đau này, lại hòa mình cùng niềm đam mê với ace diễn đàn chaomao.org

slowrank

Member
chắc phải qua tết bác mới nên nui chim típ. năm nay bác đen quá. dành dụm đi. còn 40 ngày chứ may

vuphat

E hiểu cảm giác của bác. khoảng 2 tuần trc e mất một e phong sơn mà e yêu nhất. Buồn chán nhưngbsua đó e quyêt định phải làm lại từ đầu và phải làm tốt hơn bác à. mong bác sơm vượt qua cơn đau này!