Lần này thì em đầu hàng thật rồi.

saosau

Ái chà nghe kể con mèo này gớm nhỉ, không biết sợ người là gì.......Kiểu này phải tìm cách diệt Độc Nhãn Miêu thì mới mong tiếp tục niềm đam mơ được. Chia buồn cùng bác chủ thớt.......

denloitrang

xinchia buồn cùng bác, nhưng Đam Mê thì kg thể qua nhanh đc, mong Bác sớm lấy lại niềm đam mê Chào Mào

lephuocloc911

:(chài thì bác cứ xem như của đi thay người,đam mê thì vẫn đam mê đâu phải nhất thiết phải hàng xịn đâu bác,dù ji đi nữa cũng chia pùn cùng bác mong 1 ngày gần đây bác sẽ kiếm được 1 pé hay mà giá hot cho bác

789chaomao

_Thảm kịch của em vừa mới xẩy gia hơn một tháng trước,với tất cả số chim chào mào của mình có hôm nay thì.
Chào mào mơ 4 lông đầu lưng vẩy cá hai bên cánh ba,bốn đốm nhỏ vừa gia đi được hơn một tiếng chim mới nhập khẩu được 3 hôm số tiền chắt chiu hơn cả tháng trời.Lần này thì lại bị con mèo không hiểu từ đâu gia một mắt bị chột nhẩy đu bám rơi cả lồng.Nghe tiếng chim kêu em vội chạy lên con mèo vẫn cố moi cho bằng được con chào mào mặc dù em đã ném một chân giày gẫy cả nan với tang lồng mang xác nó đi.Đau lòng hơn là nhà bên mới làm xong cái mái tôn nó đã trèo lên được từ đấy.
_Rất cảm ơn anh em diễn đàn ORG đã động viên chia sẻ,mình đã cố gắng cho một niềm đam mê nhưng thật sự quá buồn và chán nản không còn gì hơn là lời chia tay.
Chúc anh em đam mê chào mào luôn mạnh khỏe để góp sức xây dựng diễn đàn phát triển mạnh mẽ hơn.
Thân Chaomao_tn.
chước khi chia tay cũng nên cho em mèo nhà hàng xóm một em cá bể rán.........

secrethung

Chia buồn cùng bác, em nghe thôi mà cũng lấy làm rất tiếc chú chim đẹp, chắc bác cưng lắm nhỉ. Mất con này biết đâu bác lại có con đẹp hơn, chơi hay hơn thì sao, đẹp như con nữ hoàng trắng nguyên đầu đấy. Chúc bác mau lấy lại cân bằng và cùng ae phát triển diễn đàn ngày càng tốt đẹp hơn. Vài lời chia sẻ cùng bác. Thân!

gabong

bởi vậy mới nói cái lũ mèo không làm ăn được gì, chỉ cần nhìn thấy mèo là em đuổi cho té shit rồi, chứ cứ thử nhìn tới con chim của em thì em cho 1 mẻ bả