Lễ ra mắt BCH Hội chào mào Cầu Xéo và hình ảnh thi nội bộ ngày 21/07/2013

chaugiathuan1

mưa gió ướt át mà mầy anh, mấy chú cũng căng quá ^^, hum đó bận việc kok đến xem được ( chim cùi, thi ko được ), tiếc ghê:(

matna

Chúc hội chào mào Cầu Xéo ngày càng phát triển, đưa phong trào chơi chào mào vươn cao và xa

cmao696

Huhu, chào cả nhà cầu xéo vì lí do cả nhà đi Nha Trang nên không tham dự được. Sorry tất cả các Anh em hôm nào về sài gòn xin chịu phạt . Hôm nay thấy chú tư và bác ba phong độ quá, các Anh em thì quá vất vả nhưng nhìn ai cũng máu lửa nên tui cũng sướng lây nè
Xin chảo toàn thể Anh em. Hôm nay cội chúng ta ra mắt ban chấp hành mới, Thanhglass cũng rất vinh dự góp mặt cùng anh em để xây dựng cội ngày càng đi lên và đưa phong trào ở cội cầu xéo nói riêng và TPHCM nói chung ngày càng phát triển mạnh mẽ. Đây cũng là trọng trách nặng nề của tất cả các anh em chúng ta. Hi vọng vì một mái nhà chung, mong anh em cầu xéo ủng hộ để anh em ban chấp hành mới hoàn thành nhiệm kì được giao. Tôi xin chúc gia đình các anh em mạnh khỏe, chim cò căng lửa. Xin cảm ơn
Thân/ thanhglass

Hèn chi hum rùi đi thi Cầu Xéo không thấy bác.
Chúc bác và Cầu Xéo phát triển ngày càng mạnh.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn

A Bằng hôm 9/6 mang chim ra Nha Trang thi, sáng hôm sau mang chim ghé CV Yến Phi chơi, chim chơi vẫn tốt, không biết con giải nhì phải con đó không?

Vuvidang

CLB Vị Đắng
Cuộc thi các anh tổ chức đã và đang khởi lại ý nghĩa và niềm vui thật sự cho những ai yêu chú chim mòng . Chúc mừng sự thành công của các anh . Chúc các anh nhiều sức khỏe và tiếp tục là những cánh chim đầu đàn

conmalem

con giải nhì là a Bằng xúc ngay trong giải, còn hình như 3-4con a đem đi đều chưa thể hiện đc nhiều.