Lịch chào mào (ST)

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
Lên Google gõ tìm kiếm thấy cái này phê quá anh em ngía nhé
44ffc56e644745d75af87a6a64d4292f_52818628.379640407775792639166287347249n.jpg

xuanhuy008

càng ngày càng chất bác ơi! lịch đơn giản, đẹp và mang nét rất riêng!

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Đây là lịch mình thiết kế và in cho hiệp hội chào mào miền bắc năm 2013 ae tham khảo nhé

..............................................................................................................................................

.............................................................................................................................................

.............................................................................................................................................

..............................................................................................................................................

cmtegiac

bacs luongdd ơi cho em góp ý xiu nhé, theo em nên bỏ logo của các CLB đi thì bộ lịch sẽ đẹp hơn rất nhiều

luongdd

Chào Mào Danh Dự
bacs luongdd ơi cho em góp ý xiu nhé, theo em nên bỏ logo của các CLB đi thì bộ lịch sẽ đẹp hơn rất nhiều
Hi cảm ơn cmtegiac nhiều, nhưng đây là lịch của HHCMMB nên có các LOGO của các CLB thuộc HHCMMB đấy thôi, hẹn ae năm sau sẽ có mẫu lịch đẹp hơn nhiều

hoanghoaian

chủ thớt cho e nhờ 1 tí nhé :mình ở hà nội ,vừa rồi mình có ra tiệm chim chơi thì dc nghe người chủ quán nói là chim huế giờ toàn chim bắc cạn vì chim rừng ở đấy hót chẳng khác gì giọng huế cả.bác nào hiểu gì về giọng chim bắc cạn cho e xin ý kiến nha.và có thể cho e nhận xét về ý kiến của tên chủ quán nhé! thank các bác

Lưu ý : Để tôn trọng thành viên và không làm loãng topic, bạn không nên chen nội dung riêng tư vào. Hình như ở topic khác bạn cũng có nội dung như thế này. Nếu tái phạm BQT sẽ không cho bạn đăng bài trong vòng 30 ngày.

Sửa bởi Amin:

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
càng ngày càng chất bác ơi! lịch đơn giản, đẹp và mang nét rất riêng!
44ffc56e644745d75af87a6a64d4292f_52818628.379640407775792639166287347249n.jpg
bác giống ý em
Lịch này mang đầy đủ ý nghĩa
1-Chú chào mào mà ai cũng mơ ước (Dùng photoshop chỉnh sửa rồi )
2-Không khí tết đủ cả(bánh trưng xanh -câu đối đỏ)
3-Hoa đào hoa mai cũng có
Nhân tiện đây em cũng xả ra vài câu thơ ngẫu hứng
Chào mào bung cánh,đón xuân về
Xòe đuôi chẻ chét,ánh xuân sang
Câu đối đỏ ,mừng xuân Quý Tỵ
Bánh trưng xanh,CUNG CHÚC TÂN XUÂN

hoanghoaian

chủ thớt cho e nhờ 1 tí nhé :mình ở hà nội ,vừa rồi mình có ra tiệm chim chơi thì dc nghe người chủ quán nói là chim huế giờ toàn chim bắc cạn vì chim rừng ở đấy hót chẳng khác gì giọng huế cả.bác nào hiểu gì về giọng chim bắc cạn cho e xin ý kiến nha.và có thể cho e nhận xét về ý kiến của tên chủ quán nhé! thank các bác

Lưu ý : Để tôn trọng thành viên và không làm loãng topic, bạn không nên chen nội dung riêng tư vào. Hình như ở topic khác bạn cũng có nội dung như thế này. Nếu tái phạm BQT sẽ không cho bạn đăng bài trong vòng 30 ngày.
vâng e sẽ kô tái phạm.tại e không muốn làm 1 cái chủ dề mới vi sợ có nhiều cấu hỏi quá ạ