lồng bẫy

bientien

hiện tại cháu đang rất rảnh ý ạ.... vừa thi song còn 3 tháng nữa cháu mới đi học ..... cháu ko biết làm gì .... cháu viết topic này chỉ muốn hỏi có chú nào biết chỗ đặt làm lồng bẫy thì chỉ cháu .... hay có chú nào bận bịu công việc quá ko có thời gian đi bẫy thì nhượng lại cho cháu cái lồng bẫy..... hàng chợ thì nhiều lắm nhưng cháu tháy kiểu gì ý ạ......hehehehheheh cháu ở Hoàng Mai Hà Nội .... mong sớm nhận được tin của các chú ......

vô danh

Bạn ra chỗ họ bán lồng mà mua có hang chợ hàng đặt làm mà hay bạn hỏi chủ tiệm đặt giùm 1 cái khoảng 400hay 500k

mauchien88

học sinh làm j` có tiền mà đặt có anh em nào thừa thì cho cháu xin cái kìa ????
chắc là mình nói đúng tim rồi . tiếc quá a ko có ko thì cho chú 1 cái ..

bientien

cháu mua mà hihihihihihihihihih....=.=......đặt ngoài chợ cháu thấy kiểu quái gì ý =)).....liệu có ổn ko ạ

vô danh

Đặt ngoài chợ cũng có 5 7 loại mà cứ kiểm tra cầu tử , lồng lưới thấy chắc chắn là ok

Khuyên_xòe

Mình cũng thích sưu tầm lồng bẫy đẹp, thả bỏ tiền chơi hẳn cái đẹp cái tốt còn hơn chơi nhiều cái hàng chợ, ọp ẹp mà lại chán.

huy3900606

hiện tại cháu đang rất rảnh ý ạ.... vừa thi song còn 3 tháng nữa cháu mới đi học ..... cháu ko biết làm gì .... cháu viết topic này chỉ muốn hỏi có chú nào biết chỗ đặt làm lồng bẫy thì chỉ cháu .... hay có chú nào bận bịu công việc quá ko có thời gian đi bẫy thì nhượng lại cho cháu cái lồng bẫy..... hàng chợ thì nhiều lắm nhưng cháu tháy kiểu gì ý ạ......hehehehheheh cháu ở Hoàng Mai Hà Nội .... mong sớm nhận được tin của các chú ......

Em tham khảo thử loại bảy này thử xem sao ?

bientien

Em tham khảo thử loại bảy này thử xem sao ?
loại này cũng ổn anh ạ .... em đi xem mấy chỗ toàn loại này nhưng dẹt hơn nhưng hông em thấy hơi rộng ...... có loại 1 mặt thì ook hơn anh nhỉ .... chim tập trung hơn .... nhưng lại phải tạo thế,,,,,, ..... với lại loại ngoài chợ em thấy thép ko chống gỉ.... em sợ ko được mấy bữa T.T........... anh ở Đà LẠt cơ ạ

vuphat

Bác tìm đc chưa nếu chưa mình có một cái lồng bẫy hai mặt kiều đà nẵng

htc073

Bạn ra chợ Mai Động chỗ cửa hàng bán lồng chim mua cái lồng bẫy 1 cửa bằng gỗ giá 180k thì phải. Chim nhảy cầu tử dính luôn ko phải lăn tăn !

hvkt_87

Mún mua thì đơn giản lắm , bạn cứ hỏi ở các cửa hàng chim , hỏi có lồng bẫy inox kiểu đà nẵng , hay huế , rùi đặt người ta làm cho , chắc chắn là có , nhưng giá từ 400-500k , tháng 7 vừa rùi có sắm 1 cái giá 450k , bằng inox , không hàn , dùng dây buộc , những thanh to thì bằng sắt bình thường , còn nan là inox :D

bientien

Bạn ra chợ Mai Động chỗ cửa hàng bán lồng chim mua cái lồng bẫy 1 cửa bằng gỗ giá 180k thì phải. Chim nhảy cầu tử dính luôn ko phải lăn tăn !
bằng gỗ mà 180 hả anh ..^^....em cũng đã tham khảo qua rồi ạ

bientien

Mún mua thì đơn giản lắm , bạn cứ hỏi ở các cửa hàng chim , hỏi có lồng bẫy inox kiểu đà nẵng , hay huế , rùi đặt người ta làm cho , chắc chắn là có , nhưng giá từ 400-500k , tháng 7 vừa rùi có sắm 1 cái giá 450k , bằng inox , không hàn , dùng dây buộc , những thanh to thì bằng sắt bình thường , còn nan là inox :D
vâng ạ ... ^^.. e đi vài hàng ko thấy có ....

hvkt_87

vâng ạ ... ^^.. e đi vài hàng ko thấy có ....
Cũng khó kiếm phết đó , đợt trước mình mua ở đường tăng bạt hổ , bạn đến dãy bán chim ở đường tăng bạt hổ , đi dọc đó hỏi thì chỉ có 1 quán của chị béo , ở tất cả cửa hàng đó đều không có lông inox , bạn phải hỏi người ta có đặt được không , họ sẽ có người mang đến cho bạn :D , mà lồng inox thì bạn nên phủ sơn xanh nhé , phủ cả vào lưới luôn , khi bẫy có gió lưới cứng lại sẽ không bị rung :D , lồng mình mua ở đó chim đã nhảy cầu thì không thoát :D , chúc bạn may mắn :D

bientien

Cũng khó kiếm phết đó , đợt trước mình mua ở đường tăng bạt hổ , bạn đến dãy bán chim ở đường tăng bạt hổ , đi dọc đó hỏi thì chỉ có 1 quán của chị béo , ở tất cả cửa hàng đó đều không có lông inox , bạn phải hỏi người ta có đặt được không , họ sẽ có người mang đến cho bạn :D , mà lồng inox thì bạn nên phủ sơn xanh nhé , phủ cả vào lưới luôn , khi bẫy có gió lưới cứng lại sẽ không bị rung :D , lồng mình mua ở đó chim đã nhảy cầu thì không thoát :D , chúc bạn may mắn :D
.... e cũng qua đó 1 vài lần .... 1 dãy khoảng 5 6 cửa hàng đúng ko ạ ...^^....chắc e phải làm 1 chuyến lên đó ... sắp đến mùa bẫy chim rồi... cảm ơn anh nhiều :D

Cửa hàng chim cảnh Hoà Lã địa chỉ 269 đường Khương Hạ mới - Thanh Xuân Hà Nội.
Tuần trước mình vừa xúc một cái.