lồng bị rớt, chim chỉ đứgn 1 chỗ ko có phản ứng gì

CuRuyff

mình bị rớt cái lồng chim , con chim giờ đứng vẹo rủ đầu 1 chỗ , ko ăn uống gì được, thấy không có phản ứng gì luôn, bác nào chi cách chữa giúp e với :((

SherlockTN

Trùm lồng trái cây mồi tươi đều đặn cho e nó hồi phục nhe bạn, thể loại này cũng chưa có gì nghiêm trọng lắm đâu :D

mecm

thường rớt lồng chim bị hoảng thì mình cứ trùm áo lồng hở chữ a,tăng cường mồi tươi trái cây 3 ngày là chim tỉnh lại,còn chim bác k nói rõ rớt lồng e nó có bị thương tật gi k nên khó đoán

hoangjtam

rớt lồng chim sẽ bị hoảng 1 thời gian trum áo nó không ăn mấy bữa đầu phải pha nước tăng lực cho nó uông nhịn ăn chứ không thể nhịn uống pha mật ong hoặc vitamin cho nó cầm cự không die đó bỏ đu đủ vào nó sẽ ăn ổn định tinh thần lại mới ăn cám .

chaugiathuan1

trước có 1 em cũng bị rớt lồng, ko bít thần kinh có bị j ko, nhưng sau đó cứ gặp người là nó ché:eek:, ko chừng là điều vui ak bạn

tran van trinh

Trùm lồng trái cây mồi tươi đều đặn cho e nó hồi phục nhe bạn, thể loại này cũng chưa có gì nghiêm trọng lắm đâu :D
chim không chịu ăn mà trùm lồng bỏ trái cây làm gì bác ,trùm lại nó đói chết là không biết chết lúc nào .kiểu này thì lực bất tòng tâm.nếu không chịu ăn uống bắt nó ra đút ăn.nhỏ cho em nó ít mật ong cho em nó ,thử có triển vọng không.chúc em nó nhanh khỏe

thaiduykha

nó bị hoảng thôi, bạn bỏ miếng cám vào xem nó như thế nào, không thì làm theo cách của bác Trình nhé, chúc bạn may mắn
thân ái!