Lồng chống ngoái lộn cho chào mào bổi( Thuần bổi bằng avi nhỏ).

midavina

Sướng đâu mà sướng bạn. Phải đi xa gần 100km, đi bộ 1,2 tiếng nhiều khi về không đành mua lại của mấy người đi bẫy cùng. Chim bửa nay cũng hiếm rồi.

ca_chep

vậy cũng ngon ròi bắt chim tận nguồn , chim mà về tới chổ mình là lọc qua mấy nước ròi toàn mấy em sức đầu mẻ trán .....

đang chờ vài tháng nữa xem có bổi về ko ,bữa giờ toàn về má trắng!!!

tdinh

ban co em song kol nao thi giao luu minh` 1 em .co gi inbox cho minh `ngay nha dang quan tam

minhhuyjmmy

mình góp ý nhỏ thôi nhé!!! đàn dế, cá, gà khi tách ra riêng biệt từng con sẽ mau sung, chiếm lãnh thổ của mình!!! nuôi như bạn đỡ công chăm sóc nhưng để đạt chú chim thuần thật khó. thân

giangnam

Dân chính gốc QN_ ĐN giờ kiếm chim SK chơi củng khó, mà đợt trước có bác nào ở HN đăng bán 1 lần mấy trăm e bổi bảo hành chuẩn gốc SK, nói là do mấy bác ở Hội An tuyển hộ, củng chẳng biết thế nào mà lần ;)
cách đây hơn tuần ra đà nẵng nhờ ông a tuyển hộ e bổi SK chơi mà ko ra đc e nào, đi chỗ nào cũng bảo là SK 2 ko đó là chỗ quen biết con chỗ lạ thì vẫn là SK,giọng thì vẫn trít quật đầy đủ, nản quá ổng đành để lại con 4 mùa củ ổng

giangnam

nghe mấy ae ĐN bảo chim vùng phước sơn chơi cung hay lắm, do vùng này chưa đc biết nhiều nên chim còn nhiều vs lại giá cả cũng mềm hơn nên hôm sau cũng tính ra tuyển mấy e về chơi nhuwng ko biết giọng hay nước chơi như thế nào, ae nào nuôi rồi cho xin cái clip để quyết luôn