Lồng lực mới làm xong, giới thiệu với cả nhà

• Người khởi tạo 3Ray
  • Ngày bắt đầu

3Ray

cmtegiac

lồng lực quá ổn rùi, thả chim vào đi bác ơi. Lồng này hơn 2m phải ko bác 3Ray

dek113

420k cho cái lồng 2m này phải không thớt???quá đẹp và cứng cáp,đạt chuẩn,cho chim tung tăng đi bác ơi

cmtegiac

420k cho cái lồng 2m này phải không thớt???quá đẹp và cứng cáp,đạt chuẩn,cho chim tung tăng đi bác ơi
sao đắt thế bạn, ở SG rẻ hơn nhiều. nhưng mà đầu tư ban đầu cho mấy e tập lực thế là rẻ rùi

clark07

ở biên hòa mua 2 cái ghép lại chắc tầm 350k hoặc rẻ hơn nếu mua ở đại lý

TVC

Bác cho hỏi, các tấm lưới thép người ta bán sẵn mua về ghép hả bác? Mình cũng định làm 1 cái nhưng không biết tìm mua ở đâu, bác có thể tư vấn giúp ko. Mình ở Đà Nẵng.

quangphucmobile

Bác cho hỏi, các tấm lưới thép người ta bán sẵn mua về ghép hả bác? Mình cũng định làm 1 cái nhưng không biết tìm mua ở đâu, bác có thể tư vấn giúp ko. Mình ở Đà Nẵng.
Lồng này là lồng giành cho chim Bồ câu. mình cũng đang sài loại này. tầm 180k 1 cái ah. mua 2 cái về ghép lại thành 1 cái bự như lồng của chủ thớt.lồng thì mua ở mấy chổ bán lưới có đó bạn.

CuRuyff

o đà nẵng có người bán đó, nằm ở đường CÙ Chính Lan ,minh cũng mới mua 1 cái :)

3Ray

Cảm ơn a/e đã quan tâm;
Mình mua ở cửa hàng bán chim, 3 bộ, mỗi bộ 100k, lắp hết đc 5 ngăn nhưng mình thấy dài quá nên chỉ lắp 4 ngăn.
Đêm qua làm xong lá 23h30, cảm thấy thoải mái mới ngủ đc. Sáng nay thả em nó vào, vừa mở cửa lồng.. em nó bay cái ù, nhìn mặt nó là bít nó rất vui và thoải mái.
Chia sẽ cùng a/e: lồng này rất dễ lắp ráp, chi phí 300k nếu lắp hết dài khoảng 2,5m; rất thoải mái cho em nó tập lực; nếu a/e nào k có t/g thì treo lên như minh rồi sáng cho vào chiều bắt ra là ok k sợ "mèo".
Kết luận: rất tiện lợi và hiệu quả, nếu a/e nào có điều kiện thì nên làm 1 cái.

SherlockTN

Thế này thì ngon rồi, em cũng có 1 cái, k treo ngoài mà đem vào nhà để hẳn lên ghế. Mèo thì e k sợ, chỉ sợ người thôi keke

Tri Minh

Mình có cái lồng như vậy thả vào tập 1 thời gian đem chơi lực vô biên

chimcuccu!!

nhìn thích nhỉ mình cũng có 1 cái nhưng mà nhà không có nhiều không gian nên để ở tầng 4 .