Lộc Xuân

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Bổi được bao nhiêu tháng lồng rồi mà còn lửa rừng chơi ghê vậy Chiêu?
Chúc mừng chú sở hữu được chú chim hay.

Thân.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Cám ơn anh. Con này là Lửa rừng đó anh Đức, nó khoảng 20 tháng lồng, Con này đoạt giải online lần 2 đó chaomaoyemkhit .Thân

sonbt

20 tháng lồng mà lửa rừng là sao anh. Em chưa hiểu lắm, a giải thích thêm.
Chim chơi quá đã.

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Cám ơn anh. Con này là Lửa rừng đó anh Đức, nó khoảng 20 tháng lồng, Con này đoạt giải online lần 2 đó chaomaoyemkhit .Thân

Anh chưa hiểu chú khái niệm lửa rừng là thế nào, theo anh hiểu thì lửa rừng là chim mới đánh về còn lông rừng. Nếu chim đã 20 tháng lồng rồi thì chắc là hết lửa rừng rồi phải không ae? Hay clip này chú quay em nó trước đây nhỉ :D. Có gì thì học hỏi thêm ...

Thân.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
sonbt:"20 tháng lồng mà lửa rừng là sao anh. Em chưa hiểu lắm, a giải thích thêm.
Chim chơi quá đã.
"

Lửa rừng là cái tên, ý mình muốn nói cái nết chim, chơi hoang dã như lửa rừng cháy, cháy xong rồi tự tắt, không dập được, hihi

to chaomao_mduc: clip này em mới quay sáng nay.

xeko

Chim hay! 1 chú chim toàn diên. Hi vọng 2014 e nó giành nhiều giải trong các cuộc thi lớn.

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
xeko:"Chim hay! 1 chú chim toàn diên. Hi vọng 2014 e nó giành nhiều giải trong các cuộc thi lớn."

cám ơn xeko, chim còn nhát lắm, chưa thi cuộc thi lớn được, con này theo mình đoán khoảng 6 năm rừng, để nuôi dạn đi thi được , chắc cần hơn 3 năm lồng. Thân

chaomaoninhhoa

"Lửa rừng là cái tên, ý mình muốn nói cái nết chim, chơi hoang dã như lửa rừng cháy, cháy xong rồi tự tắt, không dập được, hihi"

Khakha, để dập được lửa rừng thì hôm nào anh Chiêu thử dùng "lửa tam muội" - HHN xem có hiệu quả không nha anh, hihi.
Chỉ sợ ko dập được mà thành 2 ngọn đuốc thì cháy hết cái lồng, khekhe.
Thân

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
to chaomaoninhhoa. Lửa tam muội của Hồng Hài Nhi cháy liên tục, dập không tắt, Lửa rừng thì cháy hết là nó tắt, cất kĩ 2 ngọn lửa này, dễ cháy nhà, hihi.

gaututi

chiến thật, chơi cánh đẹp nữa, rất máu lửa, chúc em và bác luôn căng cứng

Thế

con này bị hôi nách hay sao mà cứ giơ giơ cái cánh làm con kế bên ngẹt mũi hót k đc. thân/ thế.